Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมอะไรที่เอาไว้ใช้ Storage สินค้าบ้างครับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมอะไรที่เอาไว้ใช้ Storage สินค้าบ้างครับ แนะนำหน่อย

คือว่าผมเปิดร้านขาย หม้อน้ำรถยนต์ ต้องการหาโปรแกรมที่เอาไว้ Storage สินค้า ครับ

ช่วยแนะนำหน่อย เป็นกิจการไม่ใหญ่มากครับ

น่าจะต้องจ้างเค้าเขียนอ่ะคะ แต่ที่1000ทิพชั้น3 ซีเนี่ยร์ซอฟต์ จะเป็นทั้งระบบเลยคะ ยังไงลองติดต่อดูนะคะ รู้สึกว่าเค้าจะคิดเป็นจุด ทั้งขาย สต๊อก บัญชี ครบเลยคะ

Comment

มีแต่อังกฤษ ชื่อ DaySmart ทำได้หมดตั้งแต่ต่อบาร์โค๊ด เก็บสินค้าคงคลัง ฯลฯ

Comment

Working...
      X