Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามอีกแล้วครับ ใช้ ซิฟเซต nvdia แต่ การ์ดจอเป็นATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามอีกแล้วครับ ใช้ ซิฟเซต nvdia แต่ การ์ดจอเป็นATI

้ถ้าใช้ ซิฟเซต nvdia แต่ การ์ดจอเป็นATI จะทำให้ ประสิทธิ์ภาพของการ์ดจอลดลงป่าวอ่ะ
    และถ้าใช้ ซิฟเซต nvdia การ์ดจอ nvdia จะดีกว่าใช้ ATI ป่าวครับ

ไม่มีผลคับ เคยใช้อยู่ แถม system เร็วดีด้วยซ้ำ ส่วนตัวผมว่า chipset nVidia อะดีนะ

แต่การ์ดจอยังไงก็ขอเลือก ATI คับ อิอิ

Comment

ไม่มีปัญหา

Comment

เดี๋ยวนี้ทำไมตั้งกระทุ้ใหม่ไม่ search หาข้อมูลกระทู้ๆเก่าๆ ที่คนเคยโพสไว้ก่อนนะ

Comment

หาแล้วครับ แต่มันเยอะ หาไม่เจออ่ะ
          ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบและแนะนำครับ

Comment

Working...
          X