Announcement

Collapse
No announcement yet.

mouse razer นี่มันประกันอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mouse razer นี่มันประกันอะไรครับ

ว่าจะไปถอยซักตัว x-fiเอาไว้ทีหลังแล้วเมาส์ที่ใช้อยู่ดันเสีย
    ถ้ามีเว็บเช็คราคาก็ขอด้วยนะ รู้สึกไม่น่าเกิน2500ใช่มั้ยครับ

ผมคนจนใช้อันล่ะ 150 เอง *0*

Comment

ไม่ได้ตั้งกระทู้ให้ประชดกันนะครับ

Comment

เคยเห็นชั้น3อ่ะครับ ด้านหน้าๆ แต่ประกันอะไรไม่ทราบ คาดว่าประกันร้าน ถ้าตัวดีๆหน่อยราคามันจะ 2000 ขึ้นอ่ะครับ...........ราคาก็มีตั้งแต่หลัก5-6ร้อยไปจน5พันกว่า

Comment

ของแพงแบบนี้ประกันร้านเหรอ
          เดี๋ยวทำใจเรื่องระเบิดได้แล้วลองไปถามร้านดูดีกว่า

Comment

ไม่ลองดู Logitec G3 เหรอครับ เห็นประกัน Synnex ราคาราวๆ 2300 มั๊ง

Comment

Mouse เรเซอร์เป็นพันเลยเหรอ จำได้ว่าเคยซื้อมาอัน 5-6 ร้อยก็มีไม่ใช่เหรอ (หรือผมจำผิด)

Comment

มันมี 2 แบบครับ
                แบบที่เป็นแสง LED ธรรมดา แต่ที่แพงๆมันใช้ลำแสงเลเซอร์จริงๆครับ จะละเอียดกว่ากันเยอะ
                แต่ผมใช้แบบแรกอ่ะ มะมีตัง 450 บ. ใช้ไป 2-3 ปี คลิกแล้วมันไม่เด้ง ผมเลยเปลี่ยนไอ้ตัวคลิกบนแผงวงจรมันกะรุ่นลูกกลิ้ง ทั้งๆที่ไม่รู้เรื่องวงจรอิเล็กฯ ปรากฎว่าใช้ได้ เลยใช้มาจนครบ 5 ปีแล้วเนี่ย

Comment

G3 2300 เลยหรอคับ thanni ขาย G5 แค่ 2000 เอง - -

Comment

G3 G5ก็ราคาพอๆกันเหรอครับ
                    ก็น่าสน แต่ชอบrazerมากกว่า จะซื้อcopperheadน่ะครับ ชื่อมันเท่ดี

Comment

เอ๊ะ หรือวันนั้่นผมมองผิดหว่า ที่เห็นน่าจะเป็น G3 นา

ร้านขาย Accessories ใกล้ๆร้าน TK ร้านใหม่ เห็นมีขายอยู่

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
                        Mouse เรเซอร์เป็นพันเลยเหรอ จำได้ว่าเคยซื้อมาอัน 5-6 ร้อยก็มีไม่ใช่เหรอ (หรือผมจำผิด)
                        RAZER ครับไม่ใช่ LASER http://www.razerzone.com/
                        ผมซื้อที่ TK ครับประกันร้าน1ปีแต่เป็น diamondbabk นะครับ coperhead ไม่ไหวแพงเกิน ตอนนั้นราคา 1600 มั้งครับเมื่อเดือน9ปีที่แล้ว

Comment

Working...
                        X