Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวัง Power supply "ไหม้"ได้มาตรฐานนะจ๊ะ Corsair ขอเตือน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวัง Power supply "ไหม้"ได้มาตรฐานนะจ๊ะ Corsair ขอเตือน

ลุกขึ้นมาทำ Power Supply แพง ๆ ขายทั้งที Corsair เขามีวิธีจูงใจคนให้เลิกใช้ของถูก ๆ ได้จี๊ดดีเหลือเกิน คือเอามาเผาให้ดูจะ ๆ !

ไม่รู้เหมือนกันว่าไปเอายี่ห้ออะไรมา แต่เกือบทุกตัว สิ้นชีพที่โหลดไฟ 75% กันเป็นส่วนใหญ่

ตามไปดูพิธีฌาปนกิจแบบสด ๆ ได้ที่นี่

แปลว่า.ยี่ห้อCorsair.ดีที่สุดในโลกแล้วหรือ

Comment

ผมคงไม่ใช้โหดขนาดนั้น

Comment

ในคลิป เห็นกล่องเขียวๆ ยี่ห้อ co..... อารายม่ายรุ้อิอิ

Comment

Originally posted by pegafor View Post
          ในคลิป เห็นกล่องเขียวๆ ยี่ห้อ co..... อารายม่ายรุ้อิอิ

จ้าวแห่งความเย็นหนิ

ปล.ตากล้องมันช่าง....จริงๆ ทำซะไม่รู้เลยว่าของยี่ห้อไหน

Comment

เค้าคงประกาศให้โลกรู้ไว้ว่าของข้าเจ๋งประมาณนี้
            ส่วนของค่ายอื่นของข้าเจ๊งประมาณนี้

ฮากันหน่อยนะ

Comment

เหอะๆ ก็ไม่เป็นไรครับ ในเมื่อ Enermax ที่ใช้มันยังไม่ม้วยมรณา

Comment

แล้ว Enermax ที่เราใช่อยู่ล่ะ

Comment

Comment

ของแพงกว่า ย่อมดีกว่า ตามกฎการแลกเปลี่ยนครับ เหอ ๆ ๆ แต่ใช่ไม่ได้กับ 9800GTX กับ GTX+

กรณีนี้ ผมว่า เขาเตือนพวก ติดเคสทั้งหลายมั้งครับ

Comment

สิ้นชีพที่โหลดไฟ 75% กันเป็นส่วนใหญ่ แล้วงี้ มาตรฐาน 80plus จะจ่ายถึง 80plusป่าว

Comment

เอ่า แน่จริงเอาของ Corsair มาเทสท์ด้วยสิเน้อ
                        อิอิ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                        X