Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard รุ่นเก่าๆ ใส่กราดร์จอ AGP รุ่นใหม่ๆได้ป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard รุ่นเก่าๆ ใส่กราดร์จอ AGP รุ่นใหม่ๆได้ป่ะคับ

Mainboard รุ่นเก่าๆ ใส่กราดร์จอ AGP รุ่นใหม่ๆได้ป่ะคับ คือ Mainboard ผม MSI 865PE Neo2 อนากจะซื้อ GF6600 มาใส่มันจะใส่ได้อ่ะป่าวคับกลัวซื้อมาแล้วใส่แล้วใช้ไม่ได้อ่ะ ขอบคุณคับ
    นี่บรอดผม ขอบคุณค้าบ
    http://www.msi.com.tw/program/produc...il.php?UID=433

ใส่การ์ดจอ AGP8x ได้ทุกตัวไม่มีปัญหาครับ บอร์ดตัวนี้ถือว่าใหม่นะครับ สำหรับซ๊อกเก็ตแบบ 478 ครับ ใส่การ์ดจอ agp ได้ทุกตัวเลยครับ

Comment

ขอบคุณค้าบบ ทนกะ FX5200 ไม่ไหวแล้วเล่นอะไรไม่ได้เลย หึ หึ

Comment

มาช้า แต่ยืนยันว่า ด้าย....

Comment

ตอบกังไปหมดเหลี้ยว

Comment

แล้วถ้าบรอดร์ที่ใช้กับ PIII มันจะใส่ FX 5200 ได้ป่ะคับ หึ หึ

Comment

PIII มันจะใส่ FX 5200 ได้ครับ ส่วนมากไม่มีปัญหา
              ที่บ้านมีใช้อยู่ตัวหนึ่ง เพิ่ม แรม 1G / p3 933 / ไดร์เวอร์ใหม่สุดทั้งบอร์ด + การ์ดจอ / เซตความละเอียดต่ำหน่อย 800*600 ลดเอฟเฟคแสงเสียงพื้น เล่น BF2 ลื่นพอได้เลยครับ ดีกว่าทิ้งอะ (คล๊อกการ์ดจอขึ้นนิดหน่อย มากไม่ได้ครับตัวนี้)

Comment

Working...
              X