Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้จะถอย XFX 9600 GT มาเล่น SF คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้จะถอย XFX 9600 GT มาเล่น SF คุ้มไหมครับ

ถ้าผมซื้อ XFX 9600 GT มาเพื่อเล่น SF อย่างเดียวครับอย่างอื่นเล่นไม่เป็นจะคุ้มไหม ต้องแรง มากหรือน้อยกว่าตัวนี้ถึงจะลื่นได้ใจ ผมไม่เน้นคะแนนหรอกครับ แค่เล่นยิงหัวกันไม่เสียอารมณ์ก็พอละ ตอนแรกว่าจะเอา HD 3870 TOXIC กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่คุ้มค่า สับสนวุ่นวายไม่รู้จะเอาตัวไหนดี พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ อีกอย่างผมใช้ MB ECS Black มันเป็น
    ชิบของ AMD ถ้าเอาตัว XFX 9600 GT จะเข้ากันได้ไหมครับ

ถ้าเล่นเเต่ SF ไม่คุ้มเเน่ครับ 86 ก็เกินพอเเล้ว
    เข้าได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ มีเทพท่านไหนจะแนะนำได้อีกไหมครับ สำหรับการ์ดตัวอื่น จัดให้หน่อย

Comment

ดีครับผมใช้อยู่ ยิงแม่นขึ้นเยอะ

Comment

Originally posted by linglom View Post
          ดีครับผมใช้อยู่ ยิงแม่นขึ้นเยอะ
          มันเกี่ยวกันด้วยเหรอครับที่ทำให้ยิงแม่นขึ้น หรือว่ามันทำให้ประมวลผลเร็วขึ้น เด๋วผมคงต้องลองมั่งละครับ

Comment

ใช้ ECS Black ออนบอร์ดก้อแรงนี่คับ ผมว่ามันพอเล่น SF ได้แบบลื่นๆแล้วนะ

Comment

เปลืองเงินเปล่า ๆ ครับ เท่าที่มีอยู่ก็พอแล้ว

Comment

- -' 8500GT กับ 9600GT หรือแม้แต่ HD4870 มันก็เหมือนกันหมดแหล่ะครับ เกมนี้

มีบางคนบอกว่า อัีพจาก 8600GT ไปเป็น 8800GT เล่น ลินเนจ ไม่เห็นความแตกต่าง......(ก็แน่ล่ะครับพี่ = =" เกมมันสุดๆได้แค่นั้นแหล่ะ)

สรุึป เปลืองตังเกินความจำเป็น ถ้าจะเล่นเกมนี้เกมเดียวครับ

Comment

ECS Black ออนบอร์ดก็แรงหัวแตกแล้วครับสำหรับ SF เอาไว้อยากเล่น COD4หรือGIRD ค่อยซื้อแล้วกัน

Comment

ถ้าเล่นแค่ SF อย่างเดียว ไมคุ้มหรอกครับ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
                      - -' 8500GT กับ 9600GT หรือแม้แต่ HD4870 มันก็เหมือนกันหมดแหล่ะครับ เกมนี้

มีบางคนบอกว่า อัีพจาก 8600GT ไปเป็น 8800GT เล่น ลินเนจ ไม่เห็นความแตกต่าง......(ก็แน่ล่ะครับพี่ = =" เกมมันสุดๆได้แค่นั้นแหล่ะ)

สรุึป เปลืองตังเกินความจำเป็น ถ้าจะเล่นเกมนี้เกมเดียวครับ
                      ตามท่านครับ

Comment

เกมออนไลย์ 8600gt พอ

แต่เครื่องผม 9800GTX SLI กาดจอ2ตัว เล่น Starcraft/RagnarokOnline/dota -*-

Comment

Originally posted by panuza View Post
                          เกมออนไลย์ 8600gt พอ

แต่เครื่องผม 9800GTX SLI กาดจอ2ตัว เล่น Starcraft/RagnarokOnline/dota -*-
                          เห็นอีกกระทู้ท่านบอก มีดูหนังอะไรซักอย่างด้วยหนิครับ *0*

Comment

7300GT ก็ลื่นหัวแตกแล้วครับ (โดนยิงหัวแตก)

Comment

ซืรี่ย์ 7 ก็ลื่นไปลื่นมาแล้ว ครับ

Comment

Working...
                              X