Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำงาน 3Ds 4 หัวดีกว่า 2 หัวมากมั้ยครับ ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4 หัวไวกว่าเห็น ๆ ถ้าเป็นงานประเภทนี้

Comment

แอบติดใจ4หัวครับ ใช้โปรแกรมเกี่ยวกับ 3D ลื่นปรื๊ด ลื่นปรื๊ดเลย ไม่รู้ว่า Quadro ช่วยได้มากขนาดไหน เพราะใช้ Quadro ด้วย

ปล.คอมของบริษัท ที่ไปสมัครงานมาครับ แล้วเค้าให้เทสเกี่ยวกับวาดแบบ

Comment

Originally posted by kiratinut View Post
        แอบติดใจ4หัวครับ ใช้โปรแกรมเกี่ยวกับ 3D ลื่นปรื๊ด ลื่นปรื๊ดเลย ไม่รู้ว่า Quadro ช่วยได้มากขนาดไหน เพราะใช้ Quadro ด้วย

ปล.คอมของบริษัท ที่ไปสมัครงานมาครับ แล้วเค้าให้เทสเกี่ยวกับวาดแบบ

ลืมอ่าน ปล.ครับ

4หัวนี่หมายถึง X4 หรือ Quad ครับ
        Last edited by IIIDreNaLinE; 27 Jul 2008, 11:01:48.

Comment

ดีกว่าเยอะครับ

Comment

Working...
          X