Announcement

Collapse
No announcement yet.

DRIVER 8.7 มาแล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองอัพแล้วปรากฎว่า ตัว 4850(win xp) ได้คะแนน 3dmark06 เพิ่มมา 100 กว่าคะแนน ส่วนอุณหภูมิก็เหมือนเดิม ส่วน 4870(vista) ได้คะแนน 3dmark Vantage เพิ่มมา หน่อย

Comment

เอาบ้างดิ โหลด ๆ

Comment

-*-ตกลงต้องลงตัว Hotfix ตามมั้ยเนี่ย

Comment

HOTFIX ต้องลงมั้ย ใครรู้มาตอบให้ไวเลยนะ เดวจะโดนใบแดงไล่ออกจากสนาม ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
            Sad เลย
            ัมันไม่เห็นหัวรุ่น HD2XXX แล้วหรอ
            ปรับปรุงแต่ HD3XXX , HD4XXX

ช่วยแต่ง HD2XXX ให้ดีหน่อยดิ
            กลายเป็นตัวที่ถูกลืม

Comment

ต้องลบของเก่าก่อนปะ?

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                ต้องลบของเก่าก่อนปะ?
                ลบสิครับ ไม่ลบลงไม่ได้นะครับ

Comment

Hotfix ไม่ต้องลงก็ได้ครับ ถ้าไม่ใช้ HD4XXX
                  ลงดูแล้วครับ โหลด Windows เร็วขึ้นนิดหนึ่ง(เกี่ยวไหมหว่า)

Comment

ใช้เบนมาร์กของ DMC4 รู้สึกว่า เฟรมเรตกระฉุดขึ้นจม
                    จาก ฉาก4 เฟรมเรต เพิ่มเกินค่าเฉลี่ยปกติจมเลย

นี่แค่การ์ดเพียวๆนะ ถ้าผมเปลี่ยน m\b กับ CPU จะขนาดไหน

ปล. hotfix ตัวดีเลย ลงแล้วเล่นเกม มันแฮงค์ หึหึหึหึ

Comment

ไว้ค่อยมาโหลดครับ ลืมเอาflashdrive มา จะดูดิ๊ lost planet ที่port มาแบบเอนเอียงกันซะเหลือเกินจะลื่นขึ้นเท่าไหร่ แต่ดูแล้วไม่กี่%เองนิ

Comment

รอถอยการ์ดค่อยโหลดตอนนั้น เพราะตอนนั้นคงมีใหม่ก่าออกมาอีกที่แก้เรื่องความร้อน

Comment

ของผมลงทับได้เลยจ้า ตัว 4850 จาก 8.6 > 8.7 ได้เลย ไม่มีปัญหา ส่วน 4870 ผมลงจากแผ่นมันเป็น 8.6 อยู่แล้วมี hotfix ออกมาเลยลงต่อ พอเมื่อเช้า 8.7 ออก ก็ลงทับไปเลย ส่วนตัว hotfix มันคือแก้ปัญหาตัว 8.6 ไม่ใช้เหรอครับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                            Sad เลย
                            ัมันไม่เห็นหัวรุ่น HD2XXX แล้วหรอ
                            ปรับปรุงแต่ HD3XXX , HD4XXX

ช่วยแต่ง HD2XXX ให้ดีหน่อยดิ
                            อย่าว่าแต่ HD2xxx เลย ของผมยังใช้ X1950pro อยู่เลยครับ

Comment

HOTFIX มันตัวแก้ 8.6 เก่ากว่า 8.7 ครับ ดูเลข Ver.ตอนโหลดมาสิครับ

Comment

ลากความเร็ว ใน ccc ไม่ได้เลยครับ เด้งกลับมาความเร็วเดิม

Comment

Working...
                                X