Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช่าแผ่น DVD มาแต่ก็อปปี้ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช่าแผ่น DVD มาแต่ก็อปปี้ไม่ได้

เช่าแผ่น DVD มาแต่ก็อปปี้ไม่ได้

มีวิธีก็อปปี้แผ่นที่ล็อค ไม่ให้ก็อปปี้ไหมอ่ะ

ก็มันชอบดูหลายหนแต่ไม่อยากเสียค่าเช่าหลายวันนี่นา

ใช้โปรแกรมช่วยครับ เซิตหาในกูเกิ้ลดู วิธีแก้แผ่นติดลิขสิทธิ์ อะไรพวกนี้ครับ ผมใช้ iso buster อะไรสักอย่างลืมแล้ว

Comment

DVD Fab ช่วยได้ ง่ายด้วย

Comment

ISOBuster ครับ ดึงข้อมูลออกมาแล้วนำไปไรท์ใหม่
        แผ่นที่ไรท์จะไม่มีการติดการป้องกันด้วย

แต่ง่ายสุด Clone dvd ครับ ก็อปไปแบบติดโปรแกรมป้องกันตามต้นฉบับไปด้วย

Comment

any dvd
          มีเยอะแยะคับ

Comment

ผมใช้ isobuster แล้ว crack แล้ว
            แต่พอ extract ออกมาแล้ว มีแต่เสียงอ่ะ
            ทำอย่างไรดีครับ
            แนะนำหน่อย

Comment

DVD Decrypter ฟรี....เล็ก ทำเป็น iso ออกมาใช้ image burn ลงแผ่นได้เลย
              แต่ปลดล็อคไหม ไม่แน่ใจ แต่ไม่เคยมีปัญหาอะไร
              จะมีก็แค่ เคยเอา dvd zone 2ของแท้ japan มาทำ iso ทำไม่ได้

Comment

Originally posted by deedee View Post
                ISOBuster ครับ ดึงข้อมูลออกมาแล้วนำไปไรท์ใหม่
                แผ่นที่ไรท์จะไม่มีการติดการป้องกันด้วย

แต่ง่ายสุด Clone dvd ครับ ก็อปไปแบบติดโปรแกรมป้องกันตามต้นฉบับไปด้วย
                Clone dvdนี่ถ้าแผ่นมีป้องกัน ก็อปไม่ได้ไม่ใช่เหรอคับ

Comment

จากที่เคยทำ ก็ ใช้ iso buster คับ

Comment

DVDfab Platinum ครับ ได้ผลตลอด

Comment

ทดลองใช้ isobuster แล้ว มีแต่เสียงครับ

ยังรอผู้ชี้แนะอยู่ครับ จขกท

Comment

มาดันให้ครับ ไอ้โปรแกรมที่ทำงานเหมือนกับโปรแกรมCloneCDมีไหมครับ อยากได้ที่มีหลักการทำงานเหมือนกับโปรแกรมCloneCDนะครับ

Comment

imgburn ง่ายดี

Comment

Originally posted by qbert View Post
                            Clone dvdนี่ถ้าแผ่นมีป้องกัน ก็อปไม่ได้ไม่ใช่เหรอคับ
                            ได้สิ!!!

Comment

เอาง่ายที่สุด ก็ต้อง magic dvd copier ง่ายสุด ๆ

Comment

Working...
                              X