Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านรับเคลมcom7ย่านเซียร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านรับเคลมcom7ย่านเซียร์

เพื่อนท่านใดทราบมั่งครับ ว่าที่เซียร์รังสิต มีร้านไหนที่รับเคลมของ com7 บ้าง(จะเอาRam ไปเคลมครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Big it ที่เซียร์ครับ ... ทั้งชั้น1-2

Comment

ไปเคลมเองดีกว่า อีกอย่างเคลมร้าน ชาติกว่าๆ ถึงจะได้ของคืน(ขนาดไปเคลมเองยังเป็นชมๆ สำหรับพี่COM7 ถ้าฝากร้าน ก็+ไปเลยอีกเดือน)

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ไปเคลมเองดีกว่า อีกอย่างเคลมร้าน ชาติกว่าๆ ถึงจะได้ของคืน(ขนาดไปเคลมเองยังเป็นชมๆ สำหรับพี่COM7 ถ้าฝากร้าน ก็+ไปเลยอีกเดือน)
        เห็นด้วย ขนาดไปเคลมเองถึงที่ ยังรอเป็นอาทิตย์เลย

Comment

ขอบคุณมากครับ ในคำแนะนำ

Comment

ตกลงจะให้เคลมตรงไหนคับ ผมอ่านแล้วก็ยังไม่ทราบ เห็นว่า it มันนานแล้วตรงไหนหละ

Comment

โทรไปถามก่อนว่ามีของมั้ย ถ้ามีก็บอกเค้าให้เก็บไว้เด๋วจะไปเคลม (จดชื่อพนักงานไว้ด้วย ถามด้วยว่าเคลมชั้น 1 หรือ 2)
              แล้วไปศูนย์ใหญ่ นั่งรถตู้ไปลง อนุเสาวรี 25 บาท > BTS พญาไท 15 บาท > Airport link ราม 15 บาท > เดินนิดนึงถึงศูนย์ใหญ่

Comment

Working...
              X