Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่เคยเล่นน้ำเลย อยากขอคำแนะนำในการหัดเล่นหน่อยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้ามี 5000.-(งบในใจตอนนี้ยังไม่มี)

จะได้ระดับไหนครับ ราคานี้ ผมไม่รู้ว่า เทพ ๆ เค้าใช้ราคาเท่าไหร่กันอะครับ

ผมต้องเปลี่ยน PSU ก่อนอะครับ ค่อยอัพเกรดไปเรื่อย ๆ
    Last edited by GhostXP; 27 Jul 2008, 11:44:41.

Comment

ลองซื้อเป็นชุดสำเร็จก่อนดีกว่าครับ

Comment

ลองซื้อเป็นชุดสำเร็จก่อนดีกว่าครับ
        ประมาณเท่าไหร่คับ แล้ว3,000+-500นี่พอไหวมั้ยคับ ว่าแต่มันเงียบมั้ยคับ(ปั๊มอ่ะ) อยากลองเล่นดูเหมือนกัน

Comment

เงียบครับ TT 745 น่าเล่นๆ

Comment

ถ้าต้องการความเย็นแต่ไม่ถึงกับต้องเงียบกริบและไม่ได้คล็อกแบบโหดมากมาย
            ผมว่าเล่นลมก็พอ ซิ้งค์เทพ พัดลมดีๆ เคสกว้างๆใหญ่ๆ ถ้าได้ MB เจ๋งๆก็เย็นเข้าไปอีก
            ประหยัดแรง ประหยัดเงิน ประหยัดเวลาดูแลรักษา เว้นแต่ถ้าชอบน้ำ อันนี้ไม่ว่ากัน

Comment

Working...
            X