Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 ใช้ Intel Turbo Ram ได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 ใช้ Intel Turbo Ram ได้เปล่า

พอดีว่าจะซื้อใช้อ่ะครับแต่ไม่รู้ว่ามันจะมีช่องใส่รึเปล่า
    ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ได้คับ

Comment

ซื้อเลยครับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
        ได้คับ
        มีสลอ็ตว่างใช่ไหมครับ แล้วมันต่างจากเดิมมากรึเปล่าครับ พอดีผมใช้ vista อยู่อ่ะ
        Last edited by house0127; 22 Jul 2008, 13:43:42.

Comment

แล้ว Acer 4920G ใช้ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by chumam View Post
            แล้ว Acer 4920G ใช้ได้มั้ยครับ

ได้นะครับแต่คงต้องถอด Wireless ออกอ่ะ เพราะมีช่องเดียวอิอิอิอิอิ

อยากใช้ซื้อ USB เอานะครับพี่น้อง

Comment

เง้อใส่ได้ แต่ไดเวอร์ยังมึนๆอยู่เรย ใครลงได้แล้วบอกหน่อยย

Comment

Originally posted by noobz View Post
                เง้อใส่ได้ แต่ไดเวอร์ยังมึนๆอยู่เรย ใครลงได้แล้วบอกหน่อยย
                ไดรเวอร์มันลงยากเหรอครับ ยุ่งยากมากเลยหรือเปล่าครับ

Comment

ไดร์เวอร์ที่ใช้บนs41 มันทำงานไม่สมบุรณ์ครับ
                  คือมันใช้งาน Ready Boost ได้แล้วเปิดใช้งาน Ready Drive ไม่ได้
                  แต่มีช่องใส่ครับ
                  ----------
                  ผม search ตามเว็บเมืองนอก เคยมีเคสแบบนี้กับ acer รุ่นนึง จำไม่ได้ แต่พอ update bios ใหม่แล้วใช้งานได้สมบูรณ์ แต่ s41 ยังไม่สมบูรณ์ครับ ลองมากันท่าน noobz และ data_db2

Comment

โหลด ตัวที่ผม ส่ง เมลไปให้ มาลงยัง

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                      โหลด ตัวที่ผม ส่ง เมลไปให้ มาลงยัง
                      ลงแล้วครับ ก้อเหมือนเดิม

Comment

Working...
                      X