Announcement

Collapse
No announcement yet.

keyboard razer ที่ปุ่มมีภาษาไทยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• keyboard razer ที่ปุ่มมีภาษาไทยไหมครับ

วานผู้รู้ตอบหน่อย กะลังอยากได้

i'm think it should not have thai then i bring a thai keyboard sticker with me.
    So, i can answer your question after 24th July because i'll recieve my system that day.

Comment

โอว อยากถามคำถามเดียวกันในวันเดียวกันเลยนะเนี้ย ผมอยากได้คีย์บอร์ดเรืองแสงครับ กะว่าจะเก็บตังซื้อ แต่ว่ามันไม่มีภาษาไทยนี่สิ-*- อยากจะถามว่ามีใครมีวิธีใดๆmodให้มันมีแสงไฟกันมั่งมั๊ยครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงินแพงๆ

Comment

ติดสติกเกอร์อย่างเดียว - -

Comment

เห็นว่าติดดสติกเกอร์แล้วมันจะไม่สวยและมองไม่ค่อยเห็นด้วย(ในตอนกลางคืน ถึงแม้ว่าจะเป็นสติกเกอร์ใส)

Comment

อยากได้มากเลยคับ คีบอดเรืองแสงเนี่ย หุหุ อยากลองใช้ ราคามันเท่าไรหรอครับ

Comment

2000บาทขึ้นไป ส่วนrazorมัน2500อัพละมังครับ เอ๊ะแต่เห็นมีคีย์บอร์ดแบบมีกันน้ำและพับได้นี่ครับ ไม่รู้กี่บาท ไม่น่าแพง ใครเคยลองใช้มั่งครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                2000บาทขึ้นไป ส่วนrazorมัน2500อัพละมังครับ เอ๊ะแต่เห็นมีคีย์บอร์ดแบบมีกันน้ำและพับได้นี่ครับ ไม่รู้กี่บาท ไม่น่าแพง ใครเคยลองใช้มั่งครับ
                เคยเห็นเพื่อนซื้อมาใช้อยู่ไม่เกิน 300 มั้งคับ แต่กดยาก ปุ่มแข็ง ไม่ถนัดมือ ซื้อมา วันเดียวมัน ไปซื้อใหม่เลยอิอิ เคยลองจับดูแล้วแข็งจิงๆปุ่ม - - แต่สวยดีคับ^^

Comment

no thai in tarantula.
                  My keyboard maybe damage due to "8" is decline than orther button.

Comment

ซื้อมาก็ไม่ต้องติดหรอก เดี๋ยวไม่สวย

Comment

สวยจริงครับ แต่เป็นรอยง่ายมากๆ เลย ตัว ราคา 2400.- บาท

Comment

เพิ่งเซตเครื่องเสร็จ
                        สั่งทาแรนทูล่าไปครับ ต้องติดสติ๊กเกอร์ไทยแน่นอน
                        ใครใช้บ้างครับ อยากรู้ว่าปุ่มเลข 8 ตรงข้างล่าง F7 เนี่ยมันยุบผิดปกติหรือเปล่า

Comment

ดันๆ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

เดี๋ยวก็รู้ครับ เป็นไงมาบอกกันมั่งนะ

Comment

มีเมื่อไรรบกวนมาอัพบอกทีเน้อ สนใจ ๆเหมือลกัล

Comment

Working...
                              X