Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบกลางๆ แนะนำบอร์ด SLI ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบกลางๆ แนะนำบอร์ด SLI ให้หน่อยครับ

แบบว่าเห็นมีแต่ support cossfire แต่ที่เป็น SLI ไม่เห็นมีเรย มีรุ่นไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ งบสัก 3000+ - ได้นิดหน่อยครับ

ว่าจะเอามา sli การ์ดในลายเซนต์อ่ะครับ 555+ (แอบเจิมตัวเอง)

Comment

บอร์ด Intel??

Asus P5N-E SLI__________3,520 ฿

Comment

ดันจึ๊ก

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
          บอร์ด Intel??

Asus P5N-E SLI__________3,520 ฿
          intel ครับ 775

Comment

ถ้าไม่ 16+16 ก็อย่าไปใช้เลยครับ เสียดายเงิน P5N32 Sli เลยครับ

Comment

P5NT-WS

Comment

ดันๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ถ้าไม่ 16+16 ก็อย่าไปใช้เลยครับ เสียดายเงิน P5N32 Sli เลยครับ
                  Originally posted by portega View Post
                  P5NT-WS
                  ว่าแต่ค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ 2 ตัวนี้

Comment

P5N32 SLI ถ้าจำไม่ผิด ราคาประมาณ6500 นะคับ เป็น16เต็มคับ

แต่มือ1รู้สึกจะไม่มีแล้ว

แต่อย่างที่ท่านwikornบอก ตัวนี้คุ้มสุดในการทำSLIก็ว่าได้ เพราะราคาไม่แพง และก็เห็นหลายท่านใช้รุ่นนี้เยอะมาก
                    Last edited by portega; 23 Jul 2008, 11:26:46.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      P5NT-WS ประมาณ7300บาทคับ ตัวนี้ที่แนะนำเพราะเป็น16เต็มที่ยังมีขายของใหม่และเป็นWS
                      ส่วนรุ่นอื่นๆๆหายากแล้ว

ส่วนงบที่จขกท ตั้งไว้ 3000+- อันนี้ผมก็คิดเหมือนท่านwikornคับ ไม่คุ้มเล่นหรอกคับ
                      แต่ถ้าท่านยังจะหามาเล่นอยู่ งบราคาประมาณนี้มันไม่มี16เต็มหรอกคับ
                      Last edited by portega; 23 Jul 2008, 11:25:19.

Comment

โอ้วววว พระเจ้าจอร์จมันเกินงบบานตะเกียง ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ คงต้องเก็บเงินอีกพักหย่ายย

Comment

ทำไม บอร์ด SLI ถึงน้อยกว่า CF ทั้งที่มันน่าจะพอๆ กัน ???

Comment

Working...
                          X