Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GSO กับ psu 450w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GSO กับ psu 450w

ตามนั้นเลย

9600 GSO กับ psu 450w
    จะพอมั้ยคับ

ถ้าเสปกทั่วๆ ไปก็พอครับ ถึงจะวัตไม่เต็ม

Comment

ถ้าไม่เต็ม แต่ของในเคสไม่มาก พัดลม 2 HDD2 แรม 2 ก็พอไปได้
      ถ้าเต็ม สบายๆเลย

Comment

แรม 2 HDD 1 พัดลม 2 ไหวปะ คับ

Comment

น่าจะพอ
          ถ้าไม่ ค้าง ไม่ดับ หรือ รีสตาร์ส ก็แปลว่า ใช้ได้

Comment

ขอบคุนค้าบ ^^

Comment

เหมือนผมเลย ใช้ได้สบาย ๆ คับ ใช้ได้วันนี้ด้วย อิอิ เพราะพวกพี่ ๆ

Comment

ผมสนใจตันนี้อ่าครับ
                ฮาร์ดดิส 1
                ซีดี 2
                เมนบอร์ด ซีพียู low end
                450 w ไม่เต็ม

Comment

ใช้ได้ครับ

Comment

ผมใช้ AMD 64*2 3600+
                    HDD1 ลูก
                    RAM 1G*2
                    พัดลม CASE2 CPU1
                    ผม ใช้ XFX 9600 GSO
                    PSU 420W ไม่เต็ม
                    เปิดเครื่อง เปิดได้ครับ แต่พอเล่นเกม หนักๆ ดับ วูบ

Comment

Originally posted by ponnarit View Post
                      ผมใช้ AMD 64*2 3600+
                      HDD1 ลูก
                      RAM 1G*2
                      พัดลม CASE2 CPU1
                      ผม ใช้ XFX 9600 GSO
                      PSU 420W ไม่เต็ม
                      เปิดเครื่อง เปิดได้ครับ แต่พอเล่นเกม หนักๆ ดับ วูบ
                      GVIEW แน่ๆ

Comment

ของผม finex 450W ติดเคส ยังใช้ได้ดีครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          GVIEW แน่ๆ
                          ถะๆๆๆๆ ถูกต้องน้าครับบบบบบบบบบบบบบบบบ
                          แฮะๆ เลยมาใช้ SILENGCER 500 W เต็ม
                          ไป พอ แน่นอน

Comment

PSUติดเครสของGVIEWไม่ดีใช่ปล่าวคับ เป็น 450wอะครับ

พอดีผมใช้อยู่ว่าจะเปลียนการ์ดเป็น9600GT
                            สเป็กเครื่องผม X2 3600@2.5 Ram 1*2G Hdd 80*1 DVDr/w 1

Comment

จะบอกว่าเอาแน่เอานอนกับเพาเวอร์ติดเคสไม่ได้หรอกครับ ต้องลองถึงจะรู้ว่าได้ไม่ได้ ไม่ได้ก็เปลี่ยน ยิ่งถ้าเป็นเพาเวอร์ติดเคสแบบโนเนมจริงๆนะ (เบาๆกล่องบางๆ) อันนี้น่ากลัว

Comment

Working...
                              X