Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลิกขวาที่มายคอมเห็นแต่แรมไม่เห็นซีพียูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลิกขวาที่มายคอมเห็นแต่แรมไม่เห็นซีพียูครับ

คือว่าผมลงวินโดว์ใหม่ พอผมไปคลิกขวาที่มายคอมเพื่อดูสเปคอ่ะครับ มันขึ้นว่า
    Microsoft
    June 2007
    1.00 GB of RAM
    แต่ทำไมมันไม่เห็นขึ้นความเร็วของซีพียูเลยครับ ผมใช้ P.4 2.66 แล้วถ้าคลิกขวาที่หน้าจอแล้วกด Refresh หน้าจอใหม่มันจะช้ามากครับแบบว่าไอค่อนต่างๆมันจะค่อยๆขึ้นมาอ่ะครับมันเป็นเพราะอะไรครับ
    สเปคของผม
    P.4 2.66
    ram 1 GB
    vga 9250
    ขอบคุณครับ

แล้วแผ่นวินโดว์ตัวอื่นเป็นมั้ยครับ
    ผมหมายถึงอาจเป็นวินโดว์ที่มีการปรับแต่งมันอาจจะเพี้ยนๆน่ะครับ

Comment

ไม่เป็นครับตัวก่อนหน้านี้เห็นซีพียูครับ

Comment

งั้นก็เป็นที่ตัว OS ที่ใช้อยู่แล้วหละงับ ....

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X