Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Torrent]สมาชิกที่มีเว็บเด็ดๆทั้งหลาย ฟังทางนี้ [ห้ามแจกเว็บบิตในห้องนี้ เด็ดขาด!]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by plyfha View Post
    เปลี่ยนแพ็คเกจเป็น Fiber-optic แล้วโหลดบิทไม่ขึ้นเลย.
    แก้ไขยังไงดีครับ....?(เดิมใช้DVSL 3BB...Utorrent 1.6.1)
    แจ้ง ศูนย์ครับ ในห้อง 3bb มีคนบ่นอยู่

อีกเรื่อง อับเวอร์ชั่นด้วยครับ เห็นว่าเปรี่ยนเวอร์ชั่นแล้ว เริ่มโหลดได้

Comment

แหล่งสารคดี ความรู้ครับ อัฟเดททุก3-4วัน javbus.com

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X