Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ ปัญหา notbook compaq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ ปัญหา notbook compaq

ปัญหา notbook compaq อยู่ดีๆ เปิดไม่ขึ้นน่าจะเกิดจากไรครับ จอมืด ทำไรต่อไม่ได้

notbook compaq มีปันหาเหมือนกันคับ
    ลงวินโดวส์ไม่ได้
    แย่เลย

รอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

อยากรู้ไหมครับของผมก็เสียครับผม mainboard เสียครับผมตอนนี้เป็นปัญหาหนักของ compaq ที่ผมต้นเจอมากๆเลยครับ

และผมเจอมาหลายๆคนมากๆที่เป้นแบบนี้ โดยเฉพาะรุ่นที่เป็น AMD turion64x2 รุ่น 3111au , 3042au ตอนนี้ที่ผมเจอมาครับ ร้านคอมยังบอกว่าไม่ไหวเลยครับ

ใครอ่านแล้วช่วยดันหน่อยนะครับ

ดันๆ จะได้ทราบโดยทั่วถึงกัน

Comment

ของผมโหลดบิทเป็นอาทิตย์ ยังไม่เจอปัญหาครับ

ขอบอกเครื่องที่ไม่มีปัญหาบ้างละกาน

Comment

Working...
        X