Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดปัญหาตามรูป แก้ไขยังไงคับ ท่านผู้รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดปัญหาตามรูป แก้ไขยังไงคับ ท่านผู้รู้

ตามรูปเลยคับ จะจัดเรียงข้อมูล ดันขึ้นงี้เลย -*-
    ช่วยทีนะคับ ขอบคุณล่วงหน้า
    Attached Files

อาการแบบนี้เคยเจอเหมือนกัน ไม่รู้มันเป็นไร
    ลองย้ายข้อมูลออกก่อน แล้ว format ใหม่ดูครับ
    น่าจะหายทำ Disk Defrag ได้

Comment

กำเวง ขนาดนั้นเลยเหรอ
      พอดี เปนคอมเก่าๆ HD40 IDE ง่ะๆๆๆ มีลูกเดียวงับ แง้ๆ
      มีวิธีไหนอีกมั่งคับ

Comment

ไปที่ Minicomputer คริกเมาส์ขาว properties แล้วScandisk

Comment

ลองปิด System Restore ก่อนนะครับพี่น้อง แล้วลองอีกทีนะครับ

Comment

Scandisk หรือยังครับ ต้องแสกนก่อนแล้วค่อย Defrag นะครับ
            (ปัญหานี้ เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน)

Comment

Working...
            X