Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ซื้อตัวนักเตะใน PES2008ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ซื้อตัวนักเตะใน PES2008ครับ

คือว่าพอถึงฃ่วงเวลาซื้อขายนักเตะ ผมมีเงินอยู่ 140000P อยากจะซื้อ โรนัลโด้ แต่ทำไปพอเวลาซื้อ มันให้ใส่เงินไปได้เต็มที่แต่ 60000Pเองล่ะครับcom ไม่ยอมให้ใส่ดเกินกว่านี้เลย ค่าเหนื่อยก็ใส่ได้แค่ 5000P อยากทราบว่า จะมีวิธีไหนที่ยัดตังได้มากกว่านี้หรือป่าวครับ เพราะให้ตังมันไปแค่ 60000P เงินมันน้อย เหมือนมันจะไม่ยอมมาอ่ะ เซ็งมากเลย ใครเซียนช่วยผมด้วยครับ
Working...
X