Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูไห้ทีคับว่ามันหน้ากลัวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูไห้ทีคับว่ามันหน้ากลัวไหม

cpu 3.0 prescott 4 มันร้อนมักๆๆ+กับพัดลมมันหุมแค่นี้หน้ากลัไหมคับวานผู้รู้ช่วยตอบทีงับ

ปกติครับสำหรับตัวนี้ ผมก็ใช้อยู่ร้อนพอตัวเลยตัวนี้

Comment

พัดลมมันหมุนน้อยไปไหมคับมันหน้าจะ5000ลอบนะแต่มันวิ่งแค่นี้เองงับบ้างทีความร้อนวิ่งขึ้นไปถึง70cเลยงะหน้ากลัวเลยงับบ้างทีคอมดับเองเลย

Comment

p4 ซิงค์เดิมๆก่ปามาณนั้ล่ะคับ ไม่ก้ลอง ทาซิลิโคนใหม่ +กด ซิงแน่นๆดู

Comment

ไม่ร้อนเลย หมุนแค่นี้ก็ดีแล้วหมุนมากๆเสียงดัง

Comment

เย็นโคตร อิจฉา
            ลองมาใช้ Abit Ai7 แล้วจะเข้าใจ

Comment

ปกติ น่ะครับ

Comment

PWM Abit ai7 ร้อนมากใครจะช่วยผมได้ๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X