Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชิป i965 Rev. C2 มีในบอร์ด Asus รุ่นไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิป i965 Rev. C2 มีในบอร์ด Asus รุ่นไหนบ้างครับ

คือผมดูไว้สองรุ่นครับ P5B-E Plus กับ P5B Deluxe แต่อ่านทดสอบแล้ว รุ่น Deluxe ยังเป็น C1 อยู่เลย ตาม spec แล้ว ผมรู้สึกว่ารุ่น Deluxe น่าใช้กว่า ภาคจ่ายไฟก็ดีกว่า ส่วนรุ่น Plus ดีตรงที่ใช้ Solid Capacitor เท่านั้นเอง ราคามันต่างกันไม่มากเลยอะครับ

P5B-E Plus เท่านั้นครับ

เป็นผมเอา P5B-Deluxe อะ

Comment

ตอบตามคำถามที่ตั้งไว้ P5B ทุกรุ่นครับ

ตอบตามเนื่อหาที่ถาม ผมเล่นรุ่น ธรรมดานี่เละ ใช้งานจริงไม่ต่างกันหรอกครับ

Comment

P5B ธรรมดาก็พอคับหรืถ้าอยากได้ Solid Capacitor P5B-E ก็มีคับราคาก็ 5700 เองใช้งานแล้วก็พอๆกันคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

P5B-E Plus คับ

Comment

Working...
            X