Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ VGA แรงๆๆ ใส่กับบอดร์ p5q-deluxe งบ7000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ VGA แรงๆๆ ใส่กับบอดร์ p5q-deluxe งบ7000

ขุดให้หน่อยจ้าๆๆๆๆตัวไหนดีๆๆๆๆสำหรับคนงบ แค่นี้อะ 7000-

ATI nVIDIA ไรก็ได้

Comment

HD4850

Comment

งบ 7000฿ ตัวเลือกเยอะ นะ
        แต่แรงๆ ก็คงต้อง HD4850 ราคา 6390฿ (MSI)
        แรง คุ้ม

Last edited by TWK.; 23 Jul 2008, 10:49:49.

Comment

ขอบใจจ้า

Comment

ทำไมมันมีหลายรุ่นจัง hit msi รุ่นไหนดีสุดอะ 4850

Comment

ถามแบบนี้ คำตอบที่ได้คือ HD4850 ชอบค่ายไหนก็ไปเลือกเอาเอง

Comment

Originally posted by damned View Post
                ถามแบบนี้ คำตอบที่ได้คือ HD4850 ชอบค่ายไหนก็ไปเลือกเอาเอง
                ใช่ครับท่านต้องเลือกเองอ่ะ ผมใช้ MSI อยู่

Comment

ผมว่าพลังสีก็โอนะ งานเนี๊ยบดีน่ะ

Comment

Working...
                  X