Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ remote ที่ใช้กับ G1SN ให้หน่อยครับเอาใว้ควบคุม windows media player คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ remote ที่ใช้กับ G1SN ให้หน่อยครับเอาใว้ควบคุม windows media player คับผม

ช่วยแนะนำ remote ที่ใช้กับ G1SN ให้หน่อยครับเอาใว้ควบคุม windows media player คับผม มันมีขายใหมครับ

ผมใช้bluetoothจากมือถือเอาคับ อิอิ

Comment

iPHONE ทำได้ใหมครับ ผมใช้ iphone

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
        iPHONE ทำได้ใหมครับ ผมใช้ iphone
        ไฮโซ อีกแระ เสี่ยเรา

ปล.ของยังมาไม่ถึงนะ

Comment

iPhone ผมไม่แน่ใจว่า Script ของตัว Program มันจะ Support กันหรือเปล่านะครับ ต้องลอง Pair ดูว่ามันขึ้นเปล่า แต่ PDA Phone หรือ โทรศัพท์พวก Sony Nokia ก็ใช้ได้นะครับ รุ่นเก่าๆแต่มี Bluetooth ส่วนมากก็ใช้ได้ (PS. ผม Test กับ Sony T610 5 ปีแล้วก็ยังควบคุมได้ครับ) ระยะไกลใช้ได้เลยครับ

http://www.youtube.com/watch?v=yBTq34lHK4E
          Last edited by Moonshine; 23 Jul 2008, 13:38:59.

Comment

ผมใช้ไอ้ตัวนี้อ่ะ แจ่ม!

http://www.microsoft.com/hardware/Pr...s.aspx?pid=085

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
              ผมใช้ไอ้ตัวนี้อ่ะ แจ่ม!

http://www.microsoft.com/hardware/Pr...s.aspx?pid=085
              ขอสถานที่พร้อมราคาด่วนครับ ^^

Comment

iPhone ไม่ได้อะ Bluetooth มันเรื่องมาก ต่อกับอะไรก็เลือกมาก

Comment

iPhone ใช้โปรแกรมควบคุมเพลงได้ครับ

บน Firmware 2.0 แต่ต้องใช้กะ iTune น่ะครับ

ของผมใช้รีโมตติดเครื่องมาครับ

ตอนนี้แบตรีโมตผมแบตหมดไปแล้ว ฮษๆ

Comment

Remote Computer

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                      ขอสถานที่พร้อมราคาด่วนครับ ^^

งานคอมมาทครั้งที่แล้ว ขายอยู่ 3500-3600 มั้งครับ ผมจำแบบแน่นอนไม่ได้

Comment

นอกจากในงาน ร้านข้างนอกมีใหมครับ

Comment

เมาท์ที่มีปุ่มควบคุม คล้ายๆกับของ Microsoft

เห็นใน ITcity ก้อมีขายน่ะครับ ถูกกว่าด้วยมั้งน่ะ

ยี้ห้อ Kensington ตัวจะแบนๆ ไม่อวบบวมเหมือนเมาทส์ปกติอ่ะ

Comment

Originally posted by widya View Post
                            เมาท์ที่มีปุ่มควบคุม คล้ายๆกับของ Microsoft

เห็นใน ITcity ก้อมีขายน่ะครับ ถูกกว่าด้วยมั้งน่ะ

ยี้ห้อ Kensington ตัวจะแบนๆ ไม่อวบบวมเหมือนเมาทส์ปกติอ่ะ
                            ขอบคุณ สหายวิดยา มากครับงั้นจะได้ไปเยี่ยม it city หน่อย แต่...แอะวันนี้มาเวลาเมืองไทย ปกติจะมาเวลา เมกาตลอด เพิ่งกลับมาหรือคร้าบบ ^^
                            ปล มันแต่ไป ดัลลล เด็กอยู่แน่เลย อิอิ

Comment

ขอบคุณ สหายวิดยา มากครับงั้นจะได้ไปเยี่ยม it city หน่อย แต่...แอะวันนี้มาเวลาเมืองไทย ปกติจะมาเวลา เมกาตลอด เพิ่งกลับมาหรือคร้าบบ ^^
                              ปล มันแต่ไป ดัลลล เด็กอยู่แน่เลย อิอิ
                              ดักเด็กเปลี่ยนกะ กระมังง๊าบ ..เหอเหอ

มารู้เวลาผมได้ไงกันเนี้ย

Comment

Working...
                              X