Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ remote ที่ใช้กับ G1SN ให้หน่อยครับเอาใว้ควบคุม windows media player คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

it city ไปเห็นมา รุ้สึกว่า 3400
    มีหลายยี่ห้อเลย

Comment

แพงเอาเรื่องแฮะ - -" ราคานี้ได้ HDD 500G อีกลูกเลยใส่หนัง HD ได้อีกเพียบ คิดหนักๆ
      ปล สงสัยได้ซื้อสายต่อ5เมตรมาต่อกะเมาส์เอาแทน ^^

Comment

ของผม ซื้อมา 3920 ถูกสุดใน pantip แล้วนะนี้ ไม่อยากบอกเลยว่าซื้อจากร้าน speed ซื้อมาใช้ได้ 3 วันไปเปลี่ยนตัวใหม่ที่ศูนย์เลย สงสัยเพราะทำตกมั้ง ปุ่มพวก presentation ใช้ไม่ได้ แต่ดีที่ศูนย์มีของ เปลี่ยนให้เลย

ปล. ที่จริงซื้อที่ชาร์จ + ถ่าน อีก 1300 เพราะ bluetooth มันกินแบต แต่ผมใช้แบบ high performance ด้วยใช้ได้แค่สัปดาห์กว่าๆก็หมดล่ะ (ใช้ตกวันละ 10+ ถ้าเปิดทิ้งไว้ก็ 24 ) ไม่รู้ของค่ายอื่นกินไฟเหมือนของผมป่ะ?

Comment

เม้าไวเลส นี้มันใช้ได้ไกลเท่าไหร่ครับ ผมมีของ benq อยู่1ตัว ใช้แบบนี้ไปแหละกัน ^^

Comment

ถ้า wireless ธรรมดาแบบตัวเก่าผม Wireless Laser Desktop 6000 ถ้าจะเอาเร็วเหมือน mouse ปกติต้องใช้ในระยะไม่เกิน 1-2 เมตร แต่ถ้าเป็น bluetooth ตัวที่ใช้อยู่นี้น่าจะได้สัก 10 เมตรมั้งครับ คิดดูเอาว่ามันต้องใช้ไฟต่างกันเท่าไร ดีนะที่ mouse ผมมันปิด/เปิดได้ ไม่งั้นมันกินไฟตายเลย

Comment

มันต่อกับ pocket pcยังไงอ้าครับ
              ทำไมเป็น

Comment

ผมใช้ N-Gage อะคุมได้หลายอย่างอยู่เหมือนกันเท่าที่มันทำได้อะแหละ เชื่อมผ่าน BT ส่วนใหญ่ใช้เวลาดูหนังอะท่านแหล่มดี อิอิ
                Last edited by clayzizer; 3 Oct 2008, 11:09:41.

Comment

Working...
                X