Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆช่วยเลือกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆช่วยเลือกหน่อยครับ

ช่วยหน่อยครับอยากรู้ว่าเสียงแต่ละตัวเป็นยังไงครับ
    1.Altec Lansing VS 2421 2.1 = 2,600.-
    2.Divoom X Force 5 2.1 = 3,100.-
    3.Microlab X3 2.1 = 2,300.-
    4.Eacan A500L = 1,500.-

เอามาคู่กับX-Fi Xtream Music
    ใช้ฟังเพลง(ฟังได้ทุกแนว),ดูหนัง,เล่นเกมส์ ครับ
    Last edited by micky_atp; 23 Jul 2008, 19:59:22.

Eacan A500L ราคา 1500 นี่ครับ

Comment

ชอบแนวเสียงแบบไหนครับ
      เวลาเราจะซื้อเครื่องเสียงสักชุดนึง เราต้องถามตัวเองก่อนว่าชอบแนวเสียงแบบไหน

Comment

คือผมไม่ค่อยมีความรู้มากสักเท่าไรนะครับแนวเสียงนี้ก็คือเพลงแนวไหนใช่มั้ยครับ
        แนวเพลงที่ชอบฟังที่สุดก็ pop-rock กับ rock (ถ้าผมเข้าใจถูกนะครับ^^)
        แล้วอีกอย่างครับโดยส่วนตัวชอบดูหนังในคอม+เล่นเกมส์บ่อยนะครับ

Comment

ถ้าดูหนังกับฟังเพลงแนวrock X3 น่าจะเป็นคำตอบที่ดีที่สุดนะ

Comment

ไปเลือกเองที่ร้านดีกว่าคับ

Comment

ให้คนอื่นเลือกลำบากครับ

หูแต่ละคนฟังไม่เหมือนกัน

ท่านลองไปฟังที่ร้านดีกว่าละก็ลองฟังแต่ละตัวมาเปรียบเทียบกัน

น่าจะได้ตัวเลือกที่เหมาะสมที่สุดละครับ

Comment

Working...
              X