Announcement

Collapse
No announcement yet.

enermax 460 w พอมั้ยครับ spec นี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• enermax 460 w พอมั้ยครับ spec นี้

Q6600
    HDD 2 ลูก
    VGA 4850

น่าจะพอ (มั้ง)

Comment

ปริ่มๆ จะไม่พอครับ

Comment

ยื่นยันครับ เพราะใช้อยู่ 3 ลูก ^_^

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          ปริ่มๆ จะไม่พอครับ
          พอคับรุ่นพี่ผมทําโคอยู่ใช้ตัวนี้เหมือนกานคับ HD ประมาณ 7-8 ลูกอ่ะคับ พอเเน่นอนคับ

Comment

แล้วจะมาร้องทีหลัง ว่า แม่.. รู้งี้เอาสัก 500 ก็ดี

Comment

Originally posted by superkok View Post
              พอคับรุ่นพี่ผมทําโคอยู่ใช้ตัวนี้เหมือนกานคับ HD ประมาณ 7-8 ลูกอ่ะคับ พอเเน่นอนคับ
              เเล้วเค้าใช้ การ์ดจอรึปาว ส่วนมากวางโค จะออนบอร์ดกัน นะ
              HD4850 กินไฟเท่า HDD full load เกือบ 10 ลูก (HDD 1 ลูก full 20-25W)

Comment

สงสัยจะปริ นะผมว่า Q6600+4850+Full Load อ๊ะจึ๋ยยยย

Comment

แค่คิดถึงจุดสุดยอด(Full load)ก็เสียวแล้ว

Comment

เหลือเฟือ มกจ๊ก

Comment

ผมว่าตอนแรกพอ ใช้ไปซักพัก คอมชอบดับ ต่อไป เคลมการ์ดจอ สุดท้ายเปลี่ยน PSU

Comment

ถ้าจับ oc ผมว่าไม่รอดแน่ๆ

Comment

E6750
                          4850
                          HDD1ลูก
                          12cm 4ตัว

พอมั้ยคับ ?

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                            E6750
                            4850
                            HDD1ลูก
                            12cm 4ตัว

พอมั้ยคับ ?
                            พอมั้งคับ ขนาดผม 400w ยังพอเลย ตามรายเซ็น พัดลม 3 ตัว

Comment

Working...
                            X