มีปัญหาเรื่องเสียงคะช่วยหน่อยคะ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: มีปัญหาเรื่องเสียงคะช่วยหน่อยคะ

OverclockZone Member

Smile มีปัญหาเรื่องเสียงคะช่วยหน่อยคะ

คืออยู่ดีดีเพลงในเครื่องเกือบทั้งหมดอะคะ ก็เสียพร้อมกัน

มันจะกระตุกขาดๆ ฟังไม่รู้เรื่อง เล่นเร็วขึ้น บางทีก็เล่นไม่ได้คะ

ไม่ทราบว่าเป็นไร ไรท์เพลงออกมาก็เป็น

ส่งเพลงให้เพื่อนก็เป็นคะ

เปิดใน itune winamp ก็เป็น แต่ เปิดใน window media ไม่เป็นคะ แต่บางทีก็เปิดไม่ได้

ไม่รู้ว่าจะแก้จากตรงไหนดีคะ

ช่วยด้วยนะคะ เพราะเป็นเพลงที่สะสมไว้ทั้งนั้นคะ

ขอบคุณคะ

OverclockZone Member

เปิดบริสุทธิ์ ...เมมแรก

OverclockZone Member greatmazinga's Avatar
    พระราม 2 สุขสวัสดิ์ ทุ่งครุ

ลองลงโปรแกรม media player ดูใหม่หรือยังครับ

ถ้ายังไม่หาย ลองลง windows ดูใหม่ครับ

อาการแบบนี้ ผมก็เคยเป็น

- แนะนำอย่างนึงครับ ถ้าไม่อยากเสียเพลงจำนวน 80-90 gb เหมือนผม ไร้ท์ลง dvd จะดีกว่า เพราะ HDD มันเน่า อิอิ

OverclockZone Member linglom's Avatar

เปิดใน window media ไม่เป็นคะ

แสดงว่าไม่ได้เป็นที่ไฟล์เพลง ไฟล์ยังปกติ
    ลองลงวินโด้ใหม่จ๊ะ
    เพราะนู๋บอกอยู่ดีๆก็เป็น แล้วจะเริ่มแก้จากตรงไหนล่ะเนี่ย อิอิ

OverclockZone Member Gtx9800's Avatar

ไวรัสเข้าหนักครับ ลงวินโดวใหม่ ครับ เครื่องข้างห้องเบาบ้างดังบ้างบอกว่าคอมพังเรียกให้ไปซ่อมเสร็จแล้วได้ช้าง1ลัง

OverclockZone Member arito's Avatar

เปลี่ยนโปรแกรมเล่นเพลงดู

Bookmarks

Bookmarks