ตัวนี้แหล่มไหมคับ Lenovo 3000 Y 400 พอดีสอยมือสองมาคับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ตัวนี้แหล่มไหมคับ Lenovo 3000 Y 400 พอดีสอยมือสองมาคับ

OverclockZone Member kongky7's Avatar
    ย้ายมาอยู่ บางใหญ่ นนท์และ ^^

Default ตัวนี้แหล่มไหมคับ Lenovo 3000 Y 400 พอดีสอยมือสองมาคับ

อยากทราบว่าแหล่มไหมคับ แล้ว มีปัญหาเรื่องลอง ไดร์เวอร์ตัว smbus อะไรเนี่ยแหละคับ คืออะไรหรอคับ ??? ตอนแรกไปดู G400 มันดูเป็น Ibm เกินไป เหลี่ยมเกิน ^^ ยังไงแนะนำด้วยคับ ขอบคุณคับ

OverclockZone Member ohm123's Avatar

พวกรหัส400 ไม่ว่าy / g จะเป็นซีรี่ย์เก่านะครับ เป็นชิปเซ็ตเก่า945ประมาณนี้ครับ แต่รุ่นเก่าก็ยังสวยดีแต่ซัพพอร์ตได้แค่2กิ๊กมั๊ง
    ส่วนตัว sm bus คอนโทรลเลอร์ จะเกี่ยวกับพวกการ์ดรีดเดอร์ครับ ยังไม่ได้ลงหรือเปล่าครับ

Bookmarks

Bookmarks