Announcement

Collapse
No announcement yet.

----มีใครเคยใส่ ปั๊ม สองตัวบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ----มีใครเคยใส่ ปั๊ม สองตัวบ้างครับ

ผมก็จะใช้น้ำที่ CPU NB VGA
    ถ้าใส่ปั๊ม P500 สองตัวเป็นไงครับ

แนะนำด้วยครับ

เจิม

Comment

ใส่ได้ครับ ขอให้ปั้มนั้น เป็นขนาดเดียวกัน+แรงดัน+อัตตาไหลเหมือนกันทั้ง2ตัว แค่นั้นครับส่วนจะว่างปั้มไว้ตรงไหนเดี๋ยวมีคนมาบอกครับ คริ คริ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

ไอ้ขาวๆมันคืออะไรอ่ะครับ
            Last edited by silvermoon; 17 Aug 2008, 23:43:36.

Comment

ไม่ทราบครับ เหอะๆ แต่คาดว่าจะเป็นข้อต่อธรรมดาตัวนึง ที่พวกฝรั่งเค้าทำให้มันอลังการ

Comment

มันเหมือนข้อต่อที่สามารถถอดออกมาได้ โดยน้ำไม่ไหลออกน่ะครับ (ผมก็ไม่แน่ใจนะ)

Comment

Originally posted by tsawana View Post
                  มันเหมือนข้อต่อที่สามารถถอดออกมาได้ โดยน้ำไม่ไหลออกน่ะครับ (ผมก็ไม่แน่ใจนะ)
                  น่าจะใช่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                      X