Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำnotebookของCOMPAQให้ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำnotebookของCOMPAQให้ทีนะครับ

งบประมาณ35000-40000 ครับ เอาไว้ใช้งานพวกphotoshop FASH8 พวกงานกราฟฟิกไม่สูงมากครับ อยากได้ที่ดูหนังภาพชัดๆ ครับ ต้องเป็นการ์ดจอของATI หรือเปล่าครับ ถ้าRAM512 MB จะเพิ่มเป็น1gbนี่ต้องเพิ่งเงินเยอะไหมครับ Compaq Presario V3026TU รุ่นนี้ดีไหมครับ
    หรือมีรุ่นไหนของCompaq ที่ดีบ้างครับ หรือรออีกหน่อยครับ

หรือรุ่นนี้ดีเปล่าครับcompaq Presario V3012AU มันต่างกันยังไงครับ

Comment

Working...
    X