Announcement

Collapse
No announcement yet.

specนี้เล่นdoom3กับGEลื่นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• specนี้เล่นdoom3กับGEลื่นไหม

spec=Althlon xp 2500+Barton

RAM=512/400 KingstonชิปHynix

VGA=GF 6800 GS 256/128 DDR3

M/B=K7upgrade-600

PSU=Enermax 350 W

คือว่าจะเอาไปเล่นGE แล้วก็พวกDOOM 3 FEAR ปรับปานกลางหรือสุด

ไม่ทราบว่าลื่นไหมอะ

สบายครับผม

Comment

ไม่ลื่นครับ ..

ตัวของ Ram น้อยไปมากๆครับ ..

ส่วนตัว CPU นั้น ยังพอไหวอยู่ครับ แต่ก็ไม่ลื่น น่ะครับ ..

ตัวของ การ์ดจอนั้น .. ก็ยังรับได้ไหวอยู่ครับ .. อย่าปรับโหดมาก ครับ ..

Comment

เพิ่มเเรมอีกสัก512จาดีมากครับ แต่แค่ก้อลื่นสบาย ถ้าให้ชัวร์ก้อเพิ่มเเรมแล้วกันครับ ให้รวมแล้วเป็น1gb

Comment

ถ้าGEน่ะลื่น เกมอื่นเพิ่มแรมก็ดีครับ

Comment

FEAR สเปคนี้ไม่มีทางลื่นได้

Comment

Working...
            X