Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่า CPU Cooler ที่ทิศทางลมเป่าลงบอร์ด อันไหนแหล่มสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่า CPU Cooler ที่ทิศทางลมเป่าลงบอร์ด อันไหนแหล่มสุดครับ

อยากจะทราบอ่ะครับ จะได้หามาใช้ซักตัวครับ

ขอบคุณครับ

Coolermaster GeminII เเจ่มๆ เย็นๆ ( เหมือนติดพัดลมตั้งโต๊ะบนเคสเลย หุหุหุ )

http://www.coolermaster.com/products...=detail&id=140

Comment

ู^
      ^
      ^
      ตามข้างบนเลยครับ ใหญ่สะใจ หรือไม่ก็ Scythe OROCHI

-----------------------------
      Scythe Zipang ก็น่าสนใจ
      Last edited by REDSTORM; 24 Jul 2008, 13:47:20.

Comment

ส่วนตัวก้อสน gemin อยู่เหมือนกันครับ แต่กลัวมันจะใส่ซิงค์แรมที่ผมใช้อยู่ไม่ได้อ่ะดิครับ HR-07 อ่ะครับ
        http://www.thermalright.com/new_a_pa...50aHVzaWFzdA==
        ตัวนี้อ่ะครับ แต่เป็นแบบเตี้ยทั้งคู่อ่ะครับ

Comment

สวยแฮะ แต่ดูๆ แล้วเหมือนตอม่อทางด่วนหรือสะพานข้ามแยกเลย

Comment

ผมเชียร์ตัวที่ผมใช้อยู่ละกัน เป่าลมออกข้าง

ดูในลายเซ็น

Comment

ลองตัวนี้ดูซิ แล้วจะชอบ

Last edited by suriyon77; 22 Aug 2008, 19:06:22.

Comment

Originally posted by suriyon77 View Post
                เห็นด้วยครับ เคยใช้ เห็นได้ชัดเมื่อไปใช้แบบไม่เป่า chipset , system ร้อนขึ้น 3-4 C เลย

Comment

Originally posted by suriyon77 View Post
                  ลองแล้วครับ ซื้อต่อจากท่านrepข้างบน -*-

Comment

Originally posted by pexkung View Post
                    ลองแล้วครับ ซื้อต่อจากท่านrepข้างบน -*-

ไหงทำหน้างี้หล่ะ ไม่ชอบเหรอ

Comment

Working...
                    X