Announcement

Collapse
No announcement yet.

MagicTune ของจอ Samsung ใช่ไม่ได้อะ ช่วยด้วยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MagicTune ของจอ Samsung ใช่ไม่ได้อะ ช่วยด้วยย

MagicTune ของจอ Samsung ใช่ไม่ได้อะ ช่วยด้วยย
    ผมใช่จอรุ่น 2232GW มันลงแ้ล้วมันบอกว่า MagicTune ของจอ Samsung not support this computer อะไรประมาณนี้ แต่เมื่อก่อนตอนใช้ XP ใช้งานได้นะครับแต่จะใช้ได้บางเวอร์ชั่นเท่านั้นบางที่ไปโหลดเวอร์ชั่นใหม่ในเวบก็ใช่ไม่ได้ แต่ตอนนี้เปลี่ยนมมาใช้วิสตา คร่าวนี้ใช้ไม่ได้เปิดอ่ะมันบอก not support this computer ตลอดเลยอ่ะ

หรือมีโปแกรมอะไรใช้แทนตัวนี้ได้ป่าวครับช่วยบอกที

ไม่ต้องลงครับ ง่ายดี
    ลงแล้วก็ไม่ได้ใช้อะไร อิอิ

Comment

Originally posted by Jill View Post
      ไม่ต้องลงครับ ง่ายดี
      ลงแล้วก็ไม่ได้ใช้อะไร อิอิ
      ใช้ดีนะครับตรงฟังก์ชั่น ปรับอัตโนมัติ มันง่ายมากในการปรับโดนใช้โปแกรมใช้เมาส์เลือกเอาได้เลยไม่ต้องเอามือไปจิ้มกระจะเลื่อนทีละสเตป แล้วเวลาเล่นเกมส์ก็ปรับโหมดสว่างก็เลือกได้เลย พอเล่นเนตก็ปรับโหมดเล่นเนต ดูหนังก็อีกโหมดนึง ใช้งานสะดวกมาก บางทีไปปรับตรงจอกดบ่อยกลัวปุ่มพังอีก

Comment

driver โหลดของ vista หรือของ xp มาลงอ่า - -*

Comment

Originally posted by intheworld View Post
          driver โหลดของ vista หรือของ xp มาลงอ่า - -*
          เอาของ vista มาลงแล้วครับแต่มันบอกไม่ support งงเลย

Comment

Working...
          X