Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดจั๋งได๋คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดจั๋งได๋คับ

Core2 Duo E7200 4,450
    case 2,500
    ram 1024/800 CORSAIR *2 1,600
    256/GF-8500�GT�PALIT � 1,700
    display 5,850
    P5q pro 4,900
    น้ำมัน 500
    2,1500

มีเงินซ้ำนี่

ไปซื้อไกลมะ ถ้าค่าน้ำมัน 500 ลองนั่งรถเมล์หรือรถไฟฟ้าไป ขากลับนั่งแท็กซี่จะถูกกว่าป่ะ เหอๆๆๆ เหลือตังไว้ค่านมดื่มกลางทาง

Comment

สำเนียงต่างประเทศมาเลย นะ
      เล่นเกมส์อะปาว นะ
      VGA อ่อนไป นะ
      CPU / เมนบอร์ด ซะเทพเลย ใช้ 8500GT ^^"
      จะใช้งานด้านใหน มั้งนะ

Comment

ไม่สมดุลอย่างแรง ใช้งบเดิม ผมว่าจัดดีๆ จะได้ดีกว่านี้ แต่ถ้าไม่ได้งานนักอะไรผมว่าตังค์ยังเหลือ

Comment

การ์ดจออ่อน เด้อคับเด้อ 7300gt 256 ddr3 แหล่มกว่า ราคานั้น ถ้ายังหาได้ หาไม่ได้ก็ตามนั้นแหละ

Comment

การืดจอ บ่แรงเลยครับ คึดจั๋งใด๋สิเอา GF8500

Comment

คั๊นโตมีเงินซ่ำนี่ กะเอาซ่ำนั้นล่ะซ้าก่อน

แต่กะคือเพิ่นอื่นว่าฮั๋นล่ะ ก๊าดมันอยากอ่อนจั๊กหน่อย

แต้ท่าสิเอาแค่ออกจอบ่ได่เล่นเกมบ่อแฮงหลายกะตามเงินฮั่นล่่ะ เอาไว๊มีเงินตื้มค๊อยขายอันนี้แล้วตุ๊บเงินซื้อบักแฮงๆไป๋โลดดด

ว้าแต่ไปซื้อฮอดไสน๊ออออ....ค่าน้ำมันคือสิฮอดห้าร้อย
              Last edited by pann; 25 Jul 2008, 17:04:33.

Comment

โอย ผมอ่านภาษาต่างประเทศไม่ออกค๊าบ คุยอะไรกัน

Comment

จะเอาเหนือหรืออีสานครับ

ผมเด็กเหนือครับ สาวเชียงใหม่สวยชิบหายเลย
                  Last edited by pindy; 25 Jul 2008, 23:34:23.

Comment

กระทู้นี้ สำหรับ ภาษา International เท่านั้น ท่านที่เข้ามากรุณาใช้ภาษา International ด้วย

Comment

ว่าจะตอบซักหน่อย
                      เจอภาษาต่างประเทศเข้าไป
                      อ่านไม่รู้เรื่องเลย
                      ไม่ตอบดีกว่า

ฮ่วย!!! ...

Comment

Working...
                      X