Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเมนบอร์ดนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเมนบอร์ดนิดครับ

maximus II กับ rampage II พี่ๆว่าอันไหน ลากไปไกลกว่า
    เห็นราคาmaximus II ที่tkแล้วน่าสอยเสียเหลือเกิน

มีฝีมือก็ลากไกล

Comment

แล้วผู้มีฝีมือแนะนำอันไหนหรอครับ

Comment

เมนบอร์ด เทพ ๆ ทั้งคู่

Comment

แล้วแต่ชอบโลด แต่ผมชอบ maximus II อ่ะ

Comment

ผมลองไปหาข้อมูลดูแมกสิมัสมันพี45ใช่ไหมครับแรมเพจมันเอ็กซ์48
            มันคงต่างๆกันครอสไฟล์16x+8xกับ16x+16xผมเข้าใจถูกไหมครับ

Comment

P45 หรือ X48 ไม่สำคัญหรอกครับ ครอสไฟล 16X+16X ผมว่าไม่ได้ใช้หรอก ชอบตัวใหนเอาตัวนั้นเลยลากไกลทั้งคู่ อยู่ที่ใจ

Comment

รับทราบครับ

Comment

X48สำคัญนะดีกว่า45 ครอสไฟล 16X+16X ผมว่าสำคัญนะ ถ้าใช้การ์ด2ตัวมันจะดีกว่านะ16+16

Comment

Working...
                  X