Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอยลำโพงมาใหม่ ต้องเปลี่ยนการ์ดเสียงปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอยลำโพงมาใหม่ ต้องเปลี่ยนการ์ดเสียงปะครับ

ถอย JBL SPYRO มา
    จะเอามาเล่นเกม ตอนนี้ใช้ sound onboard ของ Gigabyte P35 อยู่
    ควรเปลี่ยนไปใช้ การ์ดสเียงรึเปล่าครับ

ถ้าพอใจแล้วก็พอแค่นั้นก็ได้ครับ แต่ถ้ามีเงินอยากใช้ก็แล้วแต่หละครับ

Comment

นึกว่าถอยลำโพงให้สาว อิอิ (ลำโพงน่ารักมากก )
      จากประสบการณ์(ที่ไม่มีเลย ) ของผมมันบอกว่า ตัวนี้ Onboard น่าจะเอาอยู่ครับ

ยังไงต้องให้เทพ ๆ เข้ามาบอกอีกทีครับ ผมไม่กล้ายืนยัน อิอิ
      Last edited by Striker; 24 Jul 2008, 22:22:41.

Comment

แล้วแต่ความพอใจละกันคับ

Comment

มันจะต่างกันเยอะมั้ยอะครับ

Comment

สำหรับผมก็ ฟ้ากับเหวครับ
            ฟังเพลงเป้นชีวิตจิตใจ

Comment

หูไม่เทพก็ฟังออกคับว่ามันต่างกันจิงๆ สำหรับผมนะ

Comment

ต่า่งแน่นอนครับ ผมเสียบกะหูฟังยังฟังออกเลยครับ

Comment

Working...
                X