Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kane & Lynch Dead:Man ดูให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kane & Lynch Dead:Man ดูให้ทีคับ

ไอตอนที่หนีมาได้แล้ว ที่มันปล่อยให้อยู่กันสองคนกะ Lynch อะ ที่เอาปืนท้ายรถเป้น ช็อตกันอะ มันทำยังไงหรอคับ ถึงจะออกไปข้างนอกได้ วนไปชั้น2-3 หลายรอบแล้วไม่ได้สากกะที

ส่งปืนให้เพื่อนเรา

(แล้วก็จะเข้าใจเองละครับ ว่ามันเป็นทำนองนี้)

Comment

กดส่งยังไงหรอคับ ผมลองกดทุกตัวแล้ว แต่ไมได้

Comment

ถ้าจำไม่ผิดเม้ากลางมั้ง -*-

ลองดูตรงติวเตอร์มันก็ได้นะมีบอกอยู่นิ

Comment

ส่งปืนแล้วยังไงต่ออะคับ งง มาก ๆ

Comment

แจกจ่ายอาวุธเสร็จแล้วทำตามที่มันบอกอ่ะคับ มันจะสอนเราบังคับAi

Comment

ใครมีบทสรุปขอหน่อยคับ ยิ่งเล่นยิ่งงง มาก ๆ แปลก็แปลได้ไมได้บางครั้งคราวคับ ขอบคุณคับ

Comment

ก็กดเม้าส์ตรงกลางค้างไว้ แล้วก็กด WW อะคับผม

Comment

Originally posted by niggadear View Post
                  ก็กดเม้าส์ตรงกลางค้างไว้ แล้วก็กด WW อะคับผม
                  โอ้ -*- ตอบกันข้ามปีเลยนะนั้น

Comment

น่าจะอ่านตามที่มันบอกนะคับ ถ้าคิดจะเล่นเกมก็ต้องฝึกและจำศัพท์ภาษาอังกฤษ ไว้นิดนึงก็ยังดีคับ

ถ้าเป็นอย่างนี้ ถามกันทั้งเกมคับ

Comment

5555+

Comment

อ้าวกุก็บ้าตามไปกับมัน ไม่ได้ดูวันที่เลย55555

Comment

Working...
                        X