Announcement

Collapse
No announcement yet.

lสำหรับคนที่มีSB live4.1 ทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สีดำ- เขียว มันออกหน้าหลังไม่ใช่เหรอ ติ๊กคู่ก็ออกพร้อมกันอยู่แล้ว อย่าทำให้เค้าสับสนกันจิตะเอง อิอิ

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
      สีดำ- เขียว มันออกหน้าหลังไม่ใช่เหรอ ติ๊กคู่ก็ออกพร้อมกันอยู่แล้ว อย่าทำให้เค้าสับสนกันจิตะเอง อิอิ
      ไม่น๊ะพี่ ของผมลง KX เดิมๆกับ 4830 ค่าเดิมๆมัน ให้ติ๊กสลับกัน ระหว่าง
      ดำกะเขียว ถ้าให้ออกพรอมกันต้องไปเซตเป็น 4.1 เพราะ 2.1 มันให้ออก รูใดรูนึง
      ครับผม

Comment

Originally posted by aekshow View Post
        ถ้าอยากให้ออกพร้อมกันก็งี้เลย
        หวังว่าคงมีประโยชน์กับบอร์ดบ้าง ดูหนังชมพูเปิดทางหูฟัง แกล้งข้างห้อง ออกลำโพบง 2.1 มันส์ ลองเล่นกันดูน๊ะครับ

ถ้าจะใส่เป็นแจ๊คของลำโพง 2.1 2 ชุด ได้ใช่ไหมครับ (มีชุดนึงและอีกชุดที่จะซื้อใหม่ คือจะเอามาฟังให้ใช้ได้พร้อมกันครับ)

Comment

Originally posted by reezabza View Post
          ถ้าจะใส่เป็นแจ๊คของลำโพง 2.1 2 ชุด ได้ใช่ไหมครับ (มีชุดนึงและอีกชุดที่จะซื้อใหม่ คือจะเอามาฟังให้ใช้ได้พร้อมกันครับ)

ได้ครับ เพราะเค้าออกแบบ มา 4.1 ทำตาม ความคิดเห็นที่3 ออก 4.1 แต่เสียงเป็นยังใงผมไม่ทราบน๊ะลองดู

Comment

รูดำมันขยายเสียงหนิเหมาะกับเอาไปต่อหูฟังเำำพราะไม่มีแอมป์ในตัว
            ส่วนรูเขียวต่อกับลำโพงแล้วไปขยายเสียงเอาที่ลำโพง

Comment

ดำกับเขียวมันต่างกันไงหว่า

Comment

Working...
              X