Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องคร้าบ ใครตั้งไม่ให้ NOD32 v.2.7 เตือน Update ได้คร้าบ..อ่ะบอกหน่อย..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องคร้าบ ใครตั้งไม่ให้ NOD32 v.2.7 เตือน Update ได้คร้าบ..อ่ะบอกหน่อย..

ตั้งได้ครับ แต่ผมใช้ 3.0 แล้ว ตั้งเหมือนกัน ตรง scheduler จะมีติ๊กถูกอยู่หลายช่อง เอาสองตัวบนสุดออกครับ (update)

Comment

เอ่อ แต่ถ้าไม่ได้อัพเดตนานๆ มันจะแจ้งตอนบูตเข้า window ว่าฐานไวรัสหมดอายุ น่ะครับ แก้ไม่ได้ หรือแก้ได้แต่ผมไม่รู้อ่ะ

Comment

เอ่อ พี่น้องครับ พี่น้องไม่คิดจะอัพเดทไวรัสเหรอครับ

Comment

ก็ Update ประจำล่ะนะ...

ก็แค่ไม่อยากให้มันเตือนเฉยๆ...

สำหรับ แบบ Off line น่ะ

Comment

ผมเข้าไปที่ Update>Setup
            แล้วตรง type of update ให้คลิก Change... ครับ
            แล้วก็ตั้งเอาได้เลยว่าจะให้เตือนหรือไม่เตือนอะไรบ้างครับ
            Attached Files

Comment

ถ้ามี Back up ดี อะไรก็ดีหมดแหละครับ เช่น Server ดี การอัพเดรตไม่มีปัญหา

Comment

ตั้งค่าแบบนี้แล้วมันก็จะไม่เตือนใช่มั๊ย คร้าบ...พี่น้อง..

Comment

clock ไปเรื่อยๆๆ จากนั้นบอร์ดก้อพัง cpu ไหม้
                  อะล้อเล่น เด็นด้วยคับ ลองๆๆดู

Comment

Working...
                  X