overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ให้การ์ดจอเทพโพธิ์งามขนาดไหน .... ก้ต้องกระตุก

OverclockZone Member

Default ให้การ์ดจอเทพโพธิ์งามขนาดไหน .... ก้ต้องกระตุก

....กับ Aino Kishi ที่มีค่าตัวร้อยล้านเยน ....

(ข่าวนี้สามสี่ห้าหกเดือนแล้วมั้ง ตัดมาปรากรอบการกระตุก)

"วงการ JAV เกิดเรื่องฮือฮาขึ้นเรื่องหนึ่ง เมื่อมีข่าวลงตีพิมพ์ในหนังสือพิมพ์ฉบับหนึ่ง ว่ามีสาว IDOL ที่ทุกคนรู้จัก ซึ่งชื่อขึ้นต้นด้วยอักษร K จะเข้าสู่วงการ AV ด้วยค่าจ้างในการเซ็นสัญญาสูงถึง 100 ล้านเยน !!!

และจะวางจำหน่ายต้นปี 2008 ข่าวนี้ ทำให้วงการ AV คึกคักเป็นอันมาก สาว IDOL อักษร K

ต่างถูกจับตา..เป็นเป้าสงสัยอยู่หลายต่อหลายคน เช่น

Yoko Kamon (Gravure idol)

Asami Kumakiri (Gravure idol)

Tomomi Kahara (อดีตนักร้องดัง)

Ai Kago (อดีตสมาชิก Morning Musume)

Hikaru Kawamura (gravure idol)

น้ำหนักตกอยู่ที่ Hikaru Kawamura มากที่สุดเพราะเคยเล่นหนัง เรท R อยู่ เรื่องหนึ่ง ด้วยลีลาการควบขับ ที่เร้าใจยิ่ง ^^ เกจิทั้งหลาย ต่างก็ฟันธงเป็นเสียงเดียวกัน จนเธอต้องออกมา แถลงข่าวด้วยตัวเอง ว่าไม่ใช่เธอแน่นอนค่ะ เกจิทั้งหลายเลยต้องกุมขมับกันอีกครั้ง....ใครกันหนอ ???

และแล้ว...ความจริงก็เปิดเผย เธอ..ที่ไม่เคยมีชื่ออยู่ในลิสท์เลย..Aino Kishi

นั่นกลับทำให้เกิดความฉงน..ต่อมาอีก...เพราะชื่อชั้นของเธอ

ค่ายหนัง AV จะยอมควักกระเป๋าจ่ายถึง 100 ล้านเยนเชียวหรือ ???? "

-------------------------------------------------------

ตอนนี้ก็เผยออกมาแล้วว่าเป็นเธอ เธอ เธ๊อ เธอ เธอ นั่นเอง แฟนๆต่างช็อกไปตามๆกัน

(เข้าใจว่าแฟนๆที่ญี่ปุ่น แต่แฟนๆที่เมืองไทย ทั้ง'ตุก ทั้ง'โตก ไปตามๆกัน)

... อย่าซีเรียสนาครับ ผมแค่ล้อเล่น(แต่เรื่องจริง)

ก็อยากกระตุกกับเค้าบ้าง นู่นก็กระตุกนี่ก็กระตุก แหะ แหะ

(คือ ..... ผมชอบเ..ือกเรื่องของคนอื่นคับ ว่าได้คับ ไม่โกธร แต่จำ 555 )

ผมยังใช้ xfx8600GT อยู่เลย ก็ยังเล่นได้เกือบทุกเกมส์ที่อยากเล่น ภาพก็ออกมา

ตามฐานะการ์ดจอและบุญเก่าที่เคยซ่อมคอมให้เณรเมื่อชาติที่แล้ว

ซื้อมาตั้งแต่เมษาปีที่แล้ว โมจนไม่รู้จะยังไงกับมันแล้ว (ซื้อมาหกพันกั่วๆ)

ปีที่ผ่านมาผมเล่นได้ทุกเกมส์(ที่อยากเล่น) ภาพก็ออกมาใช้ได้แยกออกว่าอันไหน

ต้นไม้ อันไหนรถยนต์ อันไหนสัตว์ประหลาด เพื่อนหรือศัตรู แต่มองไม่เห็นอย่างเดียว

คือลูกกระสุนปืนที่ยิงไปยิงมา คือ ไม่เห็นเป็นลูกปืน เห็นแต่แสงแว่บไปแวบมา

ลองเล่น GRIDดูแล้ว แต่ก็ว่าจะลบออก ไม่ค่อยถนัดเท่าไร

แถมกระตุกกกกกกกกกมากกกกไม่รู้เป็นเพราะอะไร การ์ดก็ออกจะเทพขนาดนั้น

ผมชอบ Dirt มากกว่าแฮะ ตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่เลย

..... รูปปรากรอบครับ ผมมี5 เรื่องแล้วนะ ใครเล่นบิทคงจะมีกันแล้วเน๊อะ

http://www.uppic.net/show/85572d3cfc...515e932abbb9e4

ปล1. กระทู้นี้ใครตอบไม่กระตุกคนนั้นเป็นเกย์

ปล2.555 ผมพูดเล่นครับ ผู้ชายไม่จำเป็นต้องตุกทุกคนหรอก ....เน๊อะ

ปล3.sv startz ช่วงนี้เหงาๆเน๊อะ คนไม่ค่อยเยอะ ไม่ค่อยเต็มอย่างตะก่อน

OverclockZone Member underground1's Avatar

อ่านจนหมดกระทู้ ยังไม่เข้าใจ เจตนาเลยครับ แล้วมันเกี่ยวกับเกมยังไง มีแต่กาม - - - -

ส่วนนางเอกคนนี้ ก็งั้นๆอะั - -

OverclockZone Member Picasso's Avatar

สงสัย จขกท. จะบอกว่า เทพโพธิ์งาม ไปเล่นหนังโป๊ ด้วยค่าตัว100ล้าน

OverclockZone Member lushio's Avatar

น่ารัก ก็น่ารัก อยุหรอก แต่มัน ดูไม่ค่อย XXX ท่าวไรเรย 100ล้านคุ้ม ปะเนี่ย น้อง อ้อย ยังดูสมราคากว่านะ เราว่า

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by lushio View Post
    น่ารัก ก็น่ารัก อยุหรอก แต่มัน ดูไม่ค่อย XXX ท่าวไรเรย 100ล้านคุ้ม ปะเนี่ย น้อง อ้อย ยังดูสมราคากว่านะ เราว่า

ผมว่าน่ารักนะคับ ชอบอ่ะ .... แหะ แต่ต่างคนก็ต่างชอบนิ

0.3145 บาทต่อเยน

แล้ว 100ล้าน มันคิดยังไงอ่ะ ...ผมโง่ด้วยสิ คิดไม่เป็น

จะได้คำนวณตังค์ในบัญชีว่าแลกแล้วได้กี่เยน 555555

ปล. อ้าวอ่านว่า เกมส์ (GAMEs) เหรอ .... ผมนึกว่า "ก า ม" หรือ "ก า เ ม" ซะอีก

ถึงว่าทำไมมี s นึกไปนู่นนนนนน " หลายๆกาม "

ขออภัยด้วยครับ ท่านเวบมาสเตอร์ ลบทิ้งเลยก็ได้ครับ

Bookmarks

Bookmarks