Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ note book มีงบ15k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ note book มีงบ15k

เอาไว้เล่นเกม แล้วอยากถามว่าโนตบุกมานมีการ์ดจอมั้ย
    ช่วยแนะนำทีผมไม่รู้เรื่องอายุยังน้อย งบประมาณ15000

หมดโอกาศครับ ถ้าจะเล่นเกมส์ด้วย ^^ ของมือ1เล่นเกมส์ได้ต้องประมาณ 30k s41 m63 ครับ 15k นี้ต้องหามือ2แล้วล่ะครับ แต่ก็ไม่น่าจะเล่นเกมส์ได้ครับ(หมายถึงเกมส์3dน่ะไม่รวมonline)

Comment

ซื้อ PC ดีกว่านะครับ อยู่ในงบเลย หรือไม่ก้อ เอาไปซื้อ Xbox360 ดีกว่าครับ

Comment

เล่นออนไลอะ

Comment

ออนไลน์ก็ยากอ่ะ
          โน้ตบุคเดี๋ยวนี้ เห็นถูกๆก็ 20k+ (มือ1นะ)

Comment

acer aspire 4315 celeron t1400 vga intel x3100 ราคา 18k ครับ เล่นได้แน่นอนถ้าแค่ online สบายๆ

Comment

ถ้าจะเล่นเกมแน่ะนำพีซีนะ

Comment

Working...
              X