Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FILE MUSIC Where are you !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FILE MUSIC Where are you !!!

ร้านไหนขายมั้งครับ พันทิพ ไปส่งของเกือบทุกวันแต่เดินผ่านหลายร้านไม่เคยเห็นซะที
    แล้วราคา อยู่ประมาณ เท่าไหร่ครับ
    จะซื้อมาเล่นเกม ฟังเพลง ดูหนัง

มีแต่ของหิ้ว ref แล้วคับ
    ของใหม่หายากมากๆๆๆๆๆ

Comment

แล้วตอนนี้มีตัวไหนน่าเล่นกว่า x-file music มั้งครับ
      เอาไว้ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม
      มีงบอยู่ 6000 ครับ

Comment

โอ้ว The X File (Music)

Comment

?!??

Comment

ทีแรกว่าจะไม่แก้ให้แล้ว
            มีคนตาม trend ต่อ
            5555

โดยส่วนตัวใช้ se-200pci อยู่ครับ
            สำหรับผม เบียด x-fi music ตกเหวไปไกลเลยคับ
            ถ้าไม่หิ้วเอง 6000 อาจจะไม่อยู่ครับ

Comment

อย่าง ฮา ไม่มีใครรู้ทุกเรื่องครับ

Comment

ผมชอบ csi มากกว่าครับ

Comment

xtreme music ไม่ผลิตแล้ว เวบ creative หน้า product ยังเอาออกไปเลย ดีนะที่ไม่เอาในหน้า support ออกไปด้วย - -"

ตอนนี้ใกล้ xtreme music สุดก็ต้อง Fatal1ty Pro Series แล้วล่ะครับ เหมือนกันหมด แต่ Fatal1ty X-ram เยอะกว่า บางอันถูกตัด dolby/dts decode ออก แต่ก็ mod กลับมาได้อยู่ดี hwh ขาย 6690 ก็เกินงบมานิดนึง

ไม่งั้นก็ไปดูของหิ้วในบอด hifi market ก็ได้ครับเห็นเกือบๆสี่พัน

Comment

ลอง Xonar สิครับ

Comment

X-fi E-lite pro ครับเห็นมีคนรับหิ้วตัว ref ราคาประมาณ 6000 มั้ง(ไม่แน่ใจ) ดีกว่า x-fi music

Comment

Working...
                      X