Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review WWAN Card ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากใส่ได้บ้างจัง ^^

Comment

Originally posted by boomerang View Post
      อันเท่าไรครับผม จะเอามาใส่ xps หน่อย อิอิ

เชียงใหม่ เล่น 3G สบาย ๆ
      7500 ครับ เอาเปล่าเดี๋ยวไปซื้ออีกตัวให้ครับ ค่าส่ง EMS 50
      XPS ท่านน่าสนใจมาก แต่ผมดันดี vostro กับ latitude อ่ะ เซ็ง

Comment

สั่งจากทางเดลล์ก็ 7 พันเหมือนกัน
        ราคาไล่เลี่ยกัน สั่งทางเดลล์ดีกว่า แถม ประกันจากเดลล์ ย่อมดีกว่าประกันจากร้านที่พันทิพ

Comment

Originally posted by carktui View Post
          สั่งจากทางเดลล์ก็ 7 พันเหมือนกัน
          ราคาไล่เลี่ยกัน สั่งทางเดลล์ดีกว่า แถม ประกันจากเดลล์ ย่อมดีกว่าประกันจากร้านที่พันทิพ
          ลองไปดูที่ร้านก่อนดีกว่าครับ เชื่อผม

Comment

ดันๆ

Comment

ของผมน่ามีที่ใส่ซิมบ้าง

Comment

ไม่ไหวครับ แพง

Comment

มานคืออารัยอ่ะ --a ไว้ทำอารายเหร๋อ กี่บาท?

Comment

ขุด

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                      ขุด
                      ทำไม (ปล่อยให้มันอยู่ที่เดิมดีแล้ว)

Comment

Working...
                      X