Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก LCD 22" ให้หน่อยดิ งบ 13000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก LCD 22" ให้หน่อยดิ งบ 13000

เห็น ACER 22" รุ่น ACER AL-2216WSD

ราคาหน้าเว็บ jib.co.th 13900
    ว่าจะซื้อตัวนี้หล่ะ เพื่อนๆ ช่วยคอมเม้นให้หน่อยดิคับ ว่าเป็นยังงัยบ้าง

เอาไว้เล่นเนต ดูหนัง เล่นเกมส์

ปล. ถ้ามีรุ่นอื่นน่าสนใจ ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ชาว OCZ มากนะคับ

ติดผนังได้ไม้ครับ ?

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
      ติดผนังได้ไม้ครับ ?

ติดไม่ได้ครับ ..

Comment

SAMSUNG 225BW .......
        Highly recommend but expensive

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
          ติดไม่ได้ครับ ..
          ได้นะครับแค่ดันให้มันติดผนังเนี่ย^^ แต่ถ้าจะแขวนผนังอันนี้อีกเรื่องนึง-*-

Comment

Working...
          X