Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- น้ำ กลั่น ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --- น้ำ กลั่น ---

ช่วยดูทีครับ อันนี้มันใช้ได้ไหม
    Attached Files

ใช้ได้ครับ

Comment

ใจคับ เร้วมาก

Comment

เดียวมีลอง แล้วอยากจะให้มีสี ใส่สีไรลงไปได้ครับ

Comment

เอาน้ำกลั่นมาทำไรหรอครับ

Comment

Originally posted by Eye-Spy View Post
            เอาน้ำกลั่นมาทำไรหรอครับ
            ล้างคอมครับ ล้อเล่นนะครับ
            เอามาเติมใส่ในชุดน้ำไงครับ

Comment

ผมก้ใช้อยู่ แล้วไปซื้อปากกาเน้นสีมาใส่ครับ เปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบ
              Last edited by pungpond999; 13 Aug 2008, 23:39:57.

Comment

แล้วน้ำกลั่น ยี่ห้อไหนไม่นำไฟบ้างครับ เพราะล่าสุดสายยางแตกหกใส่ vga เลย

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                  ผมก้ใช้อยู่ แล้วไปซื้อปากกาเน้นสีมาใส่ครับ เปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบ
                  แล้วน้ำกลั่นผสมกับปากกาเคมีมันจะนำไฟฟ้าหรือเปล่าครับถ้าน้ำกลั่นเพียว ๆไม่นำไฟฟ้าก็จริงแต่ถ้าผสมกับปากกาเคมีผมกลัวมันจะนำไฟฟ้าครับ ถ้าน้ำแตกละแย่เลย

Comment

ไม่รู้สิคับ ผมว่าใช้น้ำกลั่น+คูลแล้น แล้วใช้สายยางแบบ UV จะดีก่าไหม

Comment

ผสมแล้วก็ไม่นำไฟฟ้าครับ เป็นแค่สีเฉยๆครับ น้ำกลั่นเข้มข้นมากกว่าสีที่ผสมไปครับ

Comment

ของผมใช้น้ำกลั่นทั่วไปผสมน้ำยาหม้อน้ำมอไซ แต่สายแตกตรงข้อต่อบล๊อค cpu หกใส่การ์ด vga แฉะไม่เหลือ (โหลดบิททิ้งไว้ กลับมาเครื่องดับ) ยังดีที่ส่วนอื่นไม่เป็นไร

Comment

ยี่ห้อนี่ผมใช้อยู่ครับ ดีจริง แตกใส่การ์ดจอ บอร์ด เป่าแห้ง ก็ใช้ได้แล้วครับ ไม่มีลัดวงจร

อิอิ

Comment

ก้อได้นะ โหแค่13บาทเอง เหนที่ พันทิป ขายนำ้สีเขียว 500ซีซี ต้าง 500กว่าบาท

Comment

Working...
                            X