Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยนะคับ ถ้าชุดน้ำ1 ชุดเอาแค่CPUเท่านั้นมันประมานเท่าไรหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยนะคับ ถ้าชุดน้ำ1 ชุดเอาแค่CPUเท่านั้นมันประมานเท่าไรหรอคับ

ถามหน่อยนะคับ ถ้าชุดน้ำ1 ชุดเอาแค่CPUเท่านั้นมันประมานเท่าไรหรอคับ

ชุดสำเร็จก็ถูกหน่อย 4-5 พัน ถ้าแยกแต่ละชิ้นก็แพงหน่อย (ประมาณ7-8พัน)

Comment

ถ้าแยกชิ้นราคาถูกก็หาเอาในบอร์ดซื้อขายครับ ค่อยๆสะสมเอา แต่ได้ของดีแน่นอน

Comment

ขอบคุณคับ
        ราคานี้ผมเล่นชิงค์เทพก็ได้ว้า
        ไม่ไหวๆๆ

Comment

ผมมาคิดอีกที Sink เทพแค่ไหนก้เก่าได้ครับ และไม่ทนด้วย สู้เล่นน้ำจะดีกว่า เสียวก็แค่บอร์ดเปียก ซิ้งเทพใหญ่เสียวบอร์ดหัก 555+

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
            ผมมาคิดอีกที Sink เทพแค่ไหนก้เก่าได้ครับ และไม่ทนด้วย สู้เล่นน้ำจะดีกว่า เสียวก็แค่บอร์ดเปียก ซิ้งเทพใหญ่เสียวบอร์ดหัก 555+
            ไม่ต้องกลัวครับผมโดนบ่อย แต่ต้องไหวตัวทันด้วยนะครับ
            ส่วนใหญ่จะรั่วก็ตอนประกอบใหม่ๆล่ะครับถ้าประกอบแล้วผ่านไปวันสองวันไม่รั่วก็ยาวล่ะครับผม

Comment

เรื่องเปียกอย่าไปกลัวมันเลยครับ ถ้าคุณประกอบดี ไม่รั่วแน่นอน

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                X