Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยคับ สเปคแบบ Core2 T8100 + การ์ดจอแยก (ไม่เน้นเกมมาก) + ฮาดดิส160up

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยคับ สเปคแบบ Core2 T8100 + การ์ดจอแยก (ไม่เน้นเกมมาก) + ฮาดดิส160up

ยี่ห้อไหนดีคับ ที่ถูก ๆ ทน ๆ เลือกลำบากเหลือเกิน

DELL ครับ ถูก ทน เคลม ง่าย
    มือสองยิ่งถูก คุ้ม

Comment

ถ้าไม่เน้นเล่นเกมโหดๆก้อ
      ASUS F8SG-4P022c

T8100@2.1GHZ, hdd 250GB, GF 9300M G (แรงกว่า 8400 นิดๆ)

ราคาอยู่ที่ราวๆ 34,000 บวกลบไม่เกิน 1000
      สเปกได้ตามที่ต้องการเลยครับ

Comment

Dell Vostro 1400/1310 ครับทนถึกแน่นอน ประกันดีซ่อมถึงบ้านครับ

Comment

DELL ทน บริการดี
          VOSTRO ถูก (ของ Dell เทียบกับรุ่นอื่นๆ)

Comment

งบเท่าไหร่

Comment

สาวก Dell บ้านโดนพายุพัง มาหาแนวร่วม เวปนี้ซะงั้น ^^ แต่ของเขาดีจิงๆครับ ^^ ใช้เถอะแล้วจะรู้ว่ามันดีจิง!

Comment

vostro1400 ถูกใจทุกอย่างเลยนะ (ยกเว้นหน้าตา) ในความคิดเรา คุ้มแล้วล่ะกับราคาขนาดนี้
                33k กับ พรบ.ชั้นหนึ่ง หุหุ

Comment

ASUS ก้อบริการดีใช่ย่อยนะครับ เหอๆ
                  แถมประกัน 2 ปี อุ่นใจไปอีกนานน ^^

Comment

เดลต่อได้ถึง 5 ปีครับ ^^

Comment

Originally posted by pite73 View Post
                      เดลต่อได้ถึง 5 ปีครับ ^^
                      5 ปีเลยหรอ นานดีจริงๆครับ ^^

แต่ผมใช้ไม่เกิน 3-4 ปีก้อเปลี่ยนเครื่องแระครับ

Comment

Working...
                      X