Announcement

Collapse
No announcement yet.

MAXIMUS FORMULA -VS- MAXIMUS II FORMULA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MAXIMUS FORMULA -VS- MAXIMUS II FORMULA

MAXIMUS FORMULA -VS- MAXIMUS II FORMULA ใครได้ทดลองใช้แล้วมาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ ว่ามันต่างกันมากรึป่าว จะได้เป็นแนวทางตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

ดันครับ กำลังคิดจะเปลี่ยนแต่ไม่รุ้มันจะดีกว่า เยอะอะป่าว

Comment

อีกอย่างคือหน้าตามันดูมีราศี ดีครับ

Comment

ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยนคับ

Comment

ถ้าใจมันอยาก ก็คงต้องเปลี่ยนละครับผม

Comment

ICH10R มันดีกว่าตรงไหนหรอครับ

Comment

เห็นว่า OC ได้ไกลกว่าเดิมแล้วก็ไฟยังยิ่งกว่ารุ่นแรกอะครับ

Comment

p45 ลากได้ไกลจริงคับ แต่ตัวแรกก็ไม่ธรรมดานะคับ อิอิ

Comment

ใจคิดจะเปลี่ยนไม่ใช่หรอพี่ เปลี่ยนเลยดิ ผมอยากเห็นตัวเป็นๆอ่ะ หรือว่ารอ Rampage ไปเลย สวยทั้งคู่

Comment

ใจนึงที่อยากเปลี่ยนเพราะ สีสันมันสวยกับมี eSATA และ sata เยอะขึ้น แต่กัวมันแรงไม่ต่างกันมาก หรือว่ารอ Rampage Extreme จะคุ้มกว่าครับ ยังไม่ทราบราคาเลยตัวนั้นว่าเท่าไหร

Comment

Originally posted by Apisheep View Post
                      ใจคิดจะเปลี่ยนไม่ใช่หรอพี่ เปลี่ยนเลยดิ ผมอยากเห็นตัวเป็นๆอ่ะ หรือว่ารอ Rampage ไปเลย สวยทั้งคู่
                      ได้ข่าวว่าท่าจะเปลี่ยนเป็น P5Q Deluxe ไปสอยมารึยังครับ อยากชมความแรงด้วยครับ

Comment

Rampage Extreme ลองโทรไปสอบถาม ได้ราคาคร่าวๆมาแล้วคับ อยู่ที่ 16k-17k

Comment

ชอบชุดระบายความร้อนของ MAXIMUS II FORMULA เหมือนหนุ่นยนต์ดี

Comment

II น่าจะ OC ได้มากกว่าและเสถียรกว่านะครับ เห็นภาคจ่ายไฟเป็น 16 เฟสแล้วอ่ะครับ
                            I ยังเป็นแค่ 8 เฟสอยู่เลยครับผม

Comment

ไม่รุ้ว่า synnex ของเข้ารึยังครับ โทรไปสาขาพันทิพไม่รับเลย

Comment

Working...
                              X