Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีAsus eeepc,HP mini,Acer aspire one มาทำรีวิวเครื่องลงเว็บเดี๋ยวให้บัตรดูหนัง2ใบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีAsus eeepc,HP mini,Acer aspire one มาทำรีวิวเครื่องลงเว็บเดี๋ยวให้บัตรดูหนัง2ใบ

ใครมีAsus eeepc,HP mini,Acer aspire one มาทำรีวิวเครื่องลงเว็บให้หน่อย เดี๋ยวให้บัตรดูหนัง 2 ใบจ้า PMมา หรือว่าติดต่อมาที่ getthemove@hotmail.com

พอดีจะทำเวบเกี่ยวกับsub notebook และพวก UMPC อะคับ

ขอบคุณคับ

ถึงผมมีเครื่องก้อไม่ทำให้หรอก
    แจกบัตรน้อยเหลือเกิน.. กิ๊กผมเยอะน่ะ ..เหอเหอ

เพื่อนๆคนไหนมีเครื่อง ก้อช่วยเหลือกันหน่อยน่ะครับ

ว่าแต่เครื่องพวกนี้ รุ่นไหนมีสัญญาณ wi-fi เล่นเนทได้ดีที่สุด
    พอจะมีใครทราบบ้างไหมครับ ว่าจะตบติดรถไว้สักตัวอ่ะ

แทง กิ้ว น่ะ
    Last edited by widya; 27 Jul 2008, 04:11:17.

Comment

Aspire ONE กับ HPMINI

แต่ HP รู้นิสัยมันอยู่ มี HDD แต่ ช้าเหมือนกับเป็นหน่วยความจำ Flash เลยนะครับ พี่น้อง

ตัว HP ที่มี HDD 80GB นะครับพี่น้อง

ผมว่าตระกูลพวกนี้หมดนั้นล่ะ ไม่มีใครดีกว่ากนหรอเพราะ บอร์ด มันเล็กอ่ะครับพี่น้อง

Comment

เค้า review แบบนั้น ได้กันหลัก พัน
        แล้วเกิดท่านใดเอาจากในนี้ไปลงหนังสือ ผมคนหนึ่งละคงเลิก review

ทำเพราะความสนุก ครับ

Comment

ลิขสิทธิ์ , จรรยาบรรณ

สั้นๆ ง่ายๆ แต่ได้ใจความ

หลายทีละที่พวกหนังสือเกม พวก compgamer , weekly online ก็อปข้อมูลจากผู้อื่นโดยไม่ให้เครดิตและนำไปขายต่อ ได้หลายตัง

แต่ไม่มีจรรยาบรรณเอาเสียเลย เอาความคิดของคนอื่นนำมาแอบอ้างเป็นของตนเองแล้วนำไปขายอย่างง่ายๆ

ผมไม่ได้ว่าอะไรคุณหรอกครับ ถ้าหากทำเพื่อประโยชน์สาธารณะ แต่ก็ต้องเข้าใจว่าในโลกนี้มันก็มีคนที่เอาประโยชน์สาธารณะที่ว่า ไปทำเงินให้ตัวเองอยู่

ต้องเข้าใจนะครับ

ผมว่าตั๋วหนัง 2 ใบมันไม่คุ้มไงก็ไม่รู้อ่ะครับ เหมือนตอนที่บิลเกตส์หลอกซื้อ OS ของคนๆหนึ่งในราคาถูก และไปขาย IBM ในราคาแพง

Comment

เอาแค่ลงเวบคับ
            ไม่ได้ลงหนังสือ พอดีจะทำเวบใหม่อยุ่คับ เพิ่งจดโดเมนไป

ลิขสิทธิ์บทตวาม คงเป็นของเจ้าของบทความ ไม่ใช่เจ้าของเวบอะคับ

Comment

มมีAsus eeepc1000H แต่ทำรีวิวไม่เป็นครับ

Comment

ถ้าทำ review แล้วได้ G1SN ผมจะทำให้อย่างละเอียดยิบเลยครับ ^^

Comment

Working...
                X